வேலை மோசடி வழக்குகள் கம்போடிய தொழிலாளர்களை அழைத்து வருவதற்கான பேச்சுவார்த்தைகளை பாதிக்காது என்கிறார் மனிதவள அமைச்சர்

கம்போடியாவில் வேலை மோசடியில் சிக்கி மலேசிய தொழிலாளர்கள் பாதிக்கப்படுவது அந்நாட்டு தொழிலாளர்களை மலேசியாவிற்கு அழைத்து வருவதற்கான விவாதத்தை பாதிக்காது என்று மனிதவள அமைச்சர் எம் சரவணன் தெரிவித்துள்ளார்.

கம்போடியாவில் மட்டுமின்றி எந்த நாட்டிலும் இதுபோன்ற சம்பவங்கள் நடக்கலாம், மலேசியாவிலும் இது நடந்துள்ளது என்றார். இது எங்கள் விவாதங்களை பாதிக்காது. ஏனெனில் இவை சிறப்பு அல்லது தனிமைப்படுத்தப்பட்ட நிகழ்வுகளாக கருதப்படுகின்றன.

இருப்பினும், நாங்கள் ஒரு இணக்கமான தீர்வைக் காண முயற்சிப்போம்  என்று அவர் வரவிருக்கும் தேர்தலுக்கான தாப்பா பாரிசான் நேஷனல் தேர்தல் இயந்திரத்தை அறிமுகப்படுத்திய பின்னர் கூறினார்.

Tapah MP மற்றும் MIC துணைத் தலைவரான சரவணன், கம்போடியாவின் புனோம் பென் நகரில் வேலை மோசடியில் பாதிக்கப்பட்ட 20 முதல் 30 வயதுக்குட்பட்ட 24 மலேசியர்கள் வெற்றிகரமாக வீட்டிற்கு அழைத்து வரப்பட்ட செப்டம்பர் 9 அறிக்கை குறித்து கருத்துத் தெரிவித்தார்.

கடந்த ஆகஸ்ட் மாதம், கம்போடிய வீட்டுப் பணியாளர்களை ஆட்சேர்ப்பு செய்வது தொடர்பான புரிந்துணர்வு ஒப்பந்தத்தில் மலேசியா செப்டம்பர் மாதம் கையெழுத்திடும் என எதிர்பார்க்கப்படுவதாக சரவணன் கூறியதாக செய்திகள் வெளியாகின.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here