விஜயகுமாரின் மரணத்திற்கு காரணமான ரவீந்திரனுக்கு 17 ஆண்டுகள் சிறை

மூன்று ஆண்டுகளுக்கு முன்பு  உடல்பேறு குறைந்த  சக ஊழியரின் மரணத்திற்குக் காரணமான பழைய  பொருள்  கடைத் தொழிலாளிக்கு, உயர்நீதிமன்றம் இன்று 17 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை விதித்தது.

நீதிபதி டத்தோ அஸ்லாம் ஜைனுடின், ஏ.ரவீந்திரன் 40, குற்றத்தை ஒப்புக்கொண்டதையடுத்து அக்டோபர் 31, 2019 அன்று கைது செய்த நாளில் இருந்து சிறைத்தண்டனையை அனுபவிக்க உத்தரவிட்டார்.

குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் முன்பு குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 302 இன் கீழ் குற்றம் சாட்டப்பட்டார். இது மரண தண்டனையை வழங்குகிறது. ஆனால் நீதிமன்றம் பின்னர் அதே குறியீட்டின் பிரிவு 304 (a) இன் கீழ் குற்றச்சாட்டைத் திருத்தியது. இது அதிகபட்சம் 30 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை மற்றும் அபராதம் விதிக்கப்படும்.

திருத்தப்பட்ட குற்றச்சாட்டின்படி, அக்டோபர் 31, 2019 அன்று அதிகாலை 1.30 மணி முதல் மதியம் 12.34 மணி வரை செராஸின் ஜாலான் சுங்கை  பீசியில் உள்ள ஒரு இடத்தில் ஆர்.விஜய குமார் 47, என்பவருக்கு மரணத்தை ஏற்படுத்தியதாக ரவீந்திரன் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

விசாரணையில், அரசுத் தரப்பு துணை வழக்கறிஞர் அன்னூர் அத்திகா அப்துல் ஹாடி தலைமையிலான அரசு வழக்கறிஞர் ஸ்டான்லி கிளமென்ட் அகஸ்டின் குற்றம் சாட்டினார். மே 3, 2021 அன்று தொடங்கிய விசாரணையில் 13 அரசுத் தரப்பு சாட்சிகள் சாட்சியமளிக்க அழைக்கப்பட்டனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here