டத்தின் கொலை தொடர்பான விசாரணைக்கு உதவ ஆடவரை தேடும் போலீசார்

சிரம்பானில் டத்தின் கொலை வழக்கின் விசாரணைக்கு உதவ 45 வயது நபரை போலீசார் தேடி வருகின்றனர். நெகிரி செம்பிலான் காவல்துறைத் தலைவர் துணைத் தளபதி அஹ்மத் தசாஃபிர் முகமட் யூசுப், முகமட் ஃபைசுல் முகமட் அலி கமில், அடையாள கார்டு எண் 771209-05-5295, விசாரணைக்கு முன் வந்து உதவ வேண்டும் என்று விரும்புவதாகக் கூறினார்.

அந்த நபரின் கடைசியாக அறியப்பட்ட முகவரி ரெம்பாவில் உள்ள கம்போங் பெர்கட் செம்போங் ஆகும். வழக்கு தொடர்பான தகவல் தெரிந்தவர்கள், விசாரணை அதிகாரி உதவி சப்ட் ஃபௌசன் அசிமாவை 019-7918695 என்ற எண்ணில் அல்லது மாவட்ட காவல் நிலையத்தை 06-7682339 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளலாம்.

இறந்தவர், தனது 70 வயதில் செப்டம்பர் 23 அன்று, இங்கு அருகிலுள்ள தாமான் பரோய் ஜெயா, ஜாலான் கெடிடி 7 இல் உள்ள ஒரு வீட்டில் அவரது உடலில் காயங்களுடன் காணப்பட்டார். பாதிக்கப்பட்டவரின் சில உடமைகளும் காணாமல் போனதை போலீஸ் குழு கண்டறிந்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here