நஜிப் இன்னும் நாடாளுமன்ற உறுப்பினருக்கான கொடுப்பனவை பெறுகிறாரா என்பதை நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் அறிய விரும்புகிறார்

ஆர்.எஸ்.என்.ராயர் (ஜெலுத்தோங்-PH)  சிறையில் அடைக்கப்பட்டுள்ள முன்னாள் பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ நஜிப் அப்துல் ரசாக்கிற்கு இன்னும் நாடாளுமன்ற உறுப்பினருக்கான கொடுப்பனவு வழங்கப்படுகிறதா என்று  இன்று மக்களவையில் கேட்டுள்ளார். சட்டமியற்றுபவர் மக்களவை துணை சபாநாயகர் டத்தோ முகமட் ரஷித் ஹாஸ்னனிடம் கேள்வி எழுப்பினார் என்று மலேசியன் இன்சைட் செய்தி வெளியிட்டுள்ளது.

திங்கட்கிழமை, சபாநாயகர் பெக்கான் நாடாளுமன்றத்தில் கலந்து கொள்ள அனுமதிக்கப்படுவார் என்று கூறினார். ஆனால் அவருக்கு இன்னும் ஒரு நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் என்ற முறையில் கொடுப்பனவு வழங்கப்படுகிறதா என்பது குறித்து எந்த பதிலும் இல்லை.

அவர் செராஸ் மறுவாழ்வு மருத்துவமனையில் மருத்துவ சிகிச்சை பெற அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளார். நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் என்பதால் இதற்கு விதிவிலக்கா? பல கைதிகள் வெளியே செல்ல அனுமதிக்கப்படுவதில்லை, யாராவது இறந்தாலும் குடும்பத்தைப் பார்க்க அனுமதிக்கப்படுவதில்லை என்று இன்று அமைச்சரின் கேள்வி நேரத்தின் முடிவில் ராயர் கேட்டதாகக் கூறப்படுகிறது.

ராயரின் கேள்விகளுக்கு தன்னால் உடனடியாக பதிலளிக்க முடியாது என்று ரஷித் கூறினார். ஆனால் சபாநாயகரின் அலுவலகத்திற்கு (டான் ஸ்ரீ அசார் அஜிசான் ஹாருன்) கடிதம் எழுதுமாறு அவரை வலியுறுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here