நண்பரை காப்பாற்றி விட்டு நீரில் மூழ்கி இறந்த ராஜேஷ்வரன்

செரெண்டா நீர்வீழ்ச்சியில் நீராடச் சென்ற தனது நண்பரைக் காப்பாற்றிய வாலிபர் ஒருவர் நீரில் மூழ்கி உயிரிழந்தார்.

வெள்ளிக்கிழமை (அக். 14) மதியம் 2.55 மணியளவில் நீர்வீழ்ச்சியின் அடிப்பகுதியில் தீயணைப்புப் படையினரும் மீட்புப் படையினரும் ஆழமாக மூழ்கி அவரது உடலை மீட்க 19 வயதான கே. ராஜேஷ்வரன் நீரில் மூழ்கி இறந்ததாக நம்பப்பட்டது.

சிலாங்கூர் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை இயக்குனர் நோரஸாம் காமிஸ் கூறுகையில், கோல குபு பாரு தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்தில் இருந்து ஐந்து பணியாளர்கள் சுமார் 40 நிமிடங்கள் கழித்து அந்த இடத்திற்கு விரைவதற்குள் பாதிக்கப்பட்டவரின் நண்பரிடமிருந்து மதியம் 1.20 மணியளவில் தங்களுக்கு அழைப்பு வந்தது.

இந்த சம்பவத்தில், பாதிக்கப்பட்டவர் மற்றும் அவரது இரண்டு நண்பர்கள் இங்கு அருகிலுள்ள பெஸ்தாரி ஜெயாவைச் சேர்ந்தவர்கள், அவர்களில் ஒருவர்  நீர்வீழ்ச்சியில் சிக்கி கொண்டார்.

இறந்தவர் பின்னர் தனது நண்பரைக் காப்பாற்ற முயன்றார். அதில் வெற்றி பெற்றார், ஆனால் அவர் நீர்வீழ்ச்சியின் அடிப்பகுதியில் மூழ்கியபோது விதி அவரது பக்கம் இல்லை என்று பெர்னாமாவைத் தொடர்பு கொண்டபோது நோராசம் கூறினார். அவர் கூறுகையில், சம்பவத்தின் போது, ​​கனமழையை தொடர்ந்து பலத்த நீரோட்டம் ஏற்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here