2ஆம் படிவ மாணவியை கூட்டு பலாத்காரம் செய்த சந்தேகத்தின் பேரில் 8 பேர் கைது

பச்சோக், தவாங்கில்  2ஆம் படிவ மாணவியை கூட்டு பலாத்காரம் செய்ததாக சந்தேகத்தின் பேரில் 8  இளைஞர்கள் கைது செய்யப்பட்டனர். 14 மற்றும் 18 வயதுடைய சந்தேகநபர் நேற்று போலீசார் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார்.

பச்சோக் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், கண்காணிப்பாளர் முகமது இஸ்மாயில் ஜமாலுதீன் கூறுகையில், 14 வயது மற்றும் 11 மாத வயதுடைய பாதிக்கப்பட்ட சிறுமியின் பாலியல் பலாத்கார வழக்கு தொடர்பான புகாரின் அடிப்படையில் சந்தேக நபர்கள் அனைவரும் கைது செய்யப்பட்டனர்.

அந்த தகவலின் பேரில் போலீசார் சம்பந்தப்பட்ட சந்தேக நபர்களை கைது செய்துள்ளனர். விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக சந்தேகநபர்கள் அனைவரும் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளனர் என அவர் இன்று விடுத்துள்ள அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார்.

குற்றவியல் சட்டத்தின் (கேகே) பிரிவு 375B-ன் படி இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டது என்றார். இச்சம்பவம் தொடர்பான மேலதிக விசாரணைகளை  போலீசார் மேற்கொண்டு வருகின்றனர் எனவும் அவர் தெரிவித்தார். இன்று பச்சோக் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் தடுப்புக்காவலில் வைக்க விண்ணப்பம் செய்யப்படும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here