கெடா 10 நாடாளுமன்ற தொகுதிகளை கைப்பற்ற BN இலக்கு

15ஆவது பொதுத் தேர்தலில் (GE15) கெடாவில் உள்ள 15 நாடாளுமன்றத் தொகுதிகளில் குறைந்தது 10 இடங்களையாவது தேசிய முன்னணி (BN) கைப்பற்ற இலக்கு வைத்துள்ளது என்று அதன் தலைவர் டத்தோஸ்ரீ டாக்டர் அஹ்மட் ஜாஹிட் ஹமிடி கூறினார்.

உண்மையில், இலக்கை அடைய முடியும் என்பதை உறுதிசெய்ய BN பணிக்குழுவை அமைக்கும் என்றார். நாங்கள் கெடாவில் (Ge14 இல்) பாலிங் மற்றும் படாங் டெராப் ஆகிய இரண்டு நாடாளுமன்ற இடங்களை வென்றுள்ளோம். எனவே மேலும் எட்டு வெற்றிகளை இலக்காகக் கொண்டுள்ளோம்.

இந்த GE15 பொதுத் தேர்தல் கெடாவில் உள்ள BN, குறிப்பாக அம்னோவின் வாழ்வும் மரணமும் அதைச் சார்ந்து இருக்கும் என்பதால், நமது இயந்திரங்கள் மிகவும் கடினமாக உழைக்க வேண்டிய ஒன்றாகும் என்று நாங்கள் உணர்கிறோம்.

எங்களுக்கு அதிக நேரம் இல்லை என்று நான் முன்பே கூறியுள்ளேன்… அந்த இடங்களைத் தக்கவைத்துக்கொள்ளவும், மீண்டும் பெறவும் நமது இயந்திரங்கள் அனைத்தையும் திரட்ட வேண்டும் என்று இன்று கெடா BN உடனான சந்திப்புக்குப் பிறகு செய்தியாளர் கூட்டத்தில் அவர் கூறினார்.

இலக்கு வைக்கப்பட்ட 10 இடங்களில் முன்னாள் பிரதமர் துன் டாக்டர் மகாதீர் முகமது வெற்றி பெற்ற லங்காவியும் அடங்கும் என்று அஹ்மட் ஜாஹிட் கூறினார்.

இதற்கிடையில், GE15ஐ வெற்றிபெற கூட்டணிக்கு உதவ இளம் மற்றும் முதல்முறை வாக்காளர்கள் மீது BN கவனம் செலுத்தும் என்றார்.

ஏனென்றால், கடந்த மார்ச் மாதம் நடைபெற்ற ஜோகூர் மாநிலத் தேர்தலில் பிரதிபலித்தது போல், BN வேட்பாளருக்கு இக்குழு புதிய ஆதரவு அலையை உருவாக்கியது.

முன்னதாக, அஹ்மட் ஜாஹிட் டத்தாரான் செர்டாங்கில் தேசிய முன்னணியின் ஒற்றுமை, ஸ்திரத்தன்மை மற்றும் செழிப்பு நிகழ்ச்சியின் கெடா நிகழ்ச்சியில் கலந்து கொண்டார், இதில் பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ இஸ்மாயில் சப்ரி யாகோப்பும் கலந்து கொண்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here