மாஜு விரைவு சாலையில் ஏற்பட்ட விபத்தில் கார் எரிந்து பெண் ஒருவர் பலி

கோலாலம்பூர்: புக்கிட் ஜாலிலுக்கு அருகில் உள்ள  மாஜு விரைவுச் சாலையின் (MAX) கிலோமீட்டர் (கிமீ) 10.9 இல் இன்று காலை ஏற்பட்ட விபத்தில் அவர் ஓட்டிச் சென்ற கார் தீப்பிடித்து எரிந்ததில் பெண் ஒருவர் உயிரிழந்தார்.

காலை 6 மணியளவில் இடம்பெற்ற இந்த சம்பவத்தில், ஒரு ஆண் பயணி காயமடைந்துள்ளதாகவும், மேலும் மூன்று பெண் பயணிகள் உயிர் பிழைத்துள்ளதாகவும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

ஆபரேஷன்ஸ் கமாண்டர், கைருடின் அப்துர்ரஹ்மான் கூறுகையில், மலேசிய தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை (ஜேபிபிஎம்) கோலாலம்பூர் செயல்பாட்டு மையத்திற்கு காலை 6.14 மணிக்கு சம்பவம் தொடர்பாக அவசர அழைப்பு வந்தது.

அதைத் தொடர்ந்து, புக்கிட் ஜாலில் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையம் (பிபிபி) மற்றும் புது தீயணைப்புப் படை ஆகியவற்றில் இருந்து 17 பேர் கொண்ட இரண்டு இன்ஜின்கள் சம்பவ இடத்திற்கு விரைந்தன.

இடத்திற்கு வந்த குழு, புரோட்டான் சாகா ரக கார் விபத்துக்குள்ளானதால் தீப்பிடித்த வாகனத்தை கண்டுபிடித்தது. குழுவினர் உடனடியாக தீயை அணைத்தனர். கார் 100 சதவீதம் எரிந்து நாசமானது, ஓட்டுநரின் பக்கத்தில் ஒரு பெண் கிடந்தார்.

ஒரு ஆண் பயணியின் தலையில் காயம் ஏற்பட்டுள்ளதாக தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது, மேலும் மூன்று பெண் பயணிகள் பாதுகாப்பாக உள்ளனர். புரோட்டான் சாகாவின் சாரதியும் காயமடையவில்லை என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். பின்னர் இந்த வழக்கு மேல் நடவடிக்கைக்காக காவல்துறையிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டது என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here