காரின் மீது மரம் விழுந்ததில் 3 பிள்ளைகள் கவலையான தருணத்தை எதிர்கொண்டனர்

மலாக்காவில் பெய்த புயல் மற்றும் பலத்த மழையின் போது, ​​அவர்கள் சென்ற கார் மரத்தில் விழுந்ததில் மூன்று பிள்ளைகள் கவலையான தருணத்தை எதிர்கொண்டனர்.

இங்குள்ள AEON Melaka ஷாப்பிங் சென்டருக்கு அருகில் உள்ள Lebuh Ayer Keroh என்ற இடத்தில் நேற்று மாலை 6.20 மணியளவில் இந்த சம்பவம் நடந்தது.

Ayer Keroh தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்தின் (BBP) செயல்பாட்டுத் தளபதி, மூத்த தீயணைப்பு அதிகாரி II முகமட் இஸ்வாண்டி அரிபின், மாலை 6.25 மணிக்கு சம்பவம் குறித்து தங்களுக்கு அவசர அழைப்பு வந்ததாகத் தெரிவித்தார்.

அவரது கூற்றுப்படி, ஒன்பது உறுப்பினர்கள் மற்றும் தீயணைப்பு மீட்பு டெண்டர் (FRT) மற்றும் EMRS உதவி வழங்குவதற்காக இடத்திற்கு விரைந்தனர். அங்கு வந்து பார்த்தபோது, ​​குடும்பத்தினர் பயணித்த கார் விழுந்த மரத்தின் அடியில் சிக்கியிருப்பது தெரியவந்தது.

பாதிக்கப்பட்ட அனைவரும், கோலாலம்பூருக்குச் சென்று கொண்டிருந்த 50 வயதுடைய திருமணமான தம்பதிகள் மற்றும் அவர்களது பதின்ம குழந்தைகள், தீயணைப்புப் படையினரால் வெற்றிகரமாக அகற்றப்பட்டனர்.

சம்பவத்தின் போது, ​​எதிரே மரம் விழுந்து கிடப்பதைக் கண்ட ஓட்டுநர் ஏற்கனவே வேகத்தைக் குறைத்திருந்தார். இருப்பினும், காரை பின்னால் எடுக்க முயன்றபோது, ​​பின்னால் இருந்த மற்றொரு மரம் திடீரென காரின் மேற்கூரையில் மோதியது.

அவர் கூறுகையில், கடும் மழை மற்றும் பலத்த காற்றில் மேற்கொள்ளப்பட்ட இந்த நடவடிக்கை இரவு 9.01 மணியளவில் நிறைவடைந்தது.

இன்று இரவு 11 மணி நிலவரப்படி, ஜலான் டெலிமா 2, புக்கிட் பெருவாங், ஜாலான் புக்கிட் கட்டில் முதல் தெஹல் மற்றும் தாமான் செமாபோக் ஜெயா ஆகிய இடங்களில் மேலும் மூன்று சம்பவங்களுடன் மரங்கள் விழுந்ததாக தீயணைப்புத் துறைக்கு நான்கு வழக்குகள் கிடைத்ததாக முகமட் இஸ்வாண்டி கூறினார்.

புக்கிட் பெருவாங்கில் ஒரு கார் மற்றும் உணவுக் கடை ஒன்று விழுந்து விழுந்ததால் சேதமடைந்தது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here