15ஆவது பொதுத் தேர்தலில் பாஸ் 60 நாடாளுமன்றத் தொகுதியில் போட்டியிடும்

மாராங்: 15ஆவது பொதுத் தேர்தலில் (GE15) 60க்கும் மேற்பட்ட இடங்களில் கட்சி போட்டியிடும் என பாஸ் அறிவித்துள்ளது. PAS தலைவர் டான்ஸ்ரீ அப்துல் ஹாடி அவாங் பெரிகாத்தான் நேஷனலில் உள்ள கூறு கட்சிகளுடன் இன்னும் விவாதங்கள் நடந்து வருவதால், உண்மையான இடங்களின் எண்ணிக்கை இன்னும் இறுதி செய்யப்படவில்லை என்றார்.

எங்களிடம் ஏற்கெனவே போட்டியிட 60 இடங்கள் உள்ளன. இருப்பினும், விவாதங்கள் இன்னும் நடந்து கொண்டிருக்கின்றன என்று அவர் சனிக்கிழமை (அக் 23) இரவு  Marang Markas Besar P037, Dewan Tok Guru,  Rusila, வெளியீட்டின் போது தனது உரையில் கூறினார்.

வேட்பாளர்கள் போட்டியிட தகுதியுடையவர்களா என்பதை உறுதிசெய்ய கட்சியின் சியுரா சபையால் வேட்பாளர்கள் பரிசோதிக்கப்படுவார்கள் என்றும் அவர் கூறினார். நியமிக்கப்பட்ட வேட்பாளர்களின் பெயர்கள் சயுரா கவுன்சிலுக்கு கொண்டு வரப்படும். மேலும் வேட்பாளரின் பெயர், அவரது ஆளுமை, அவர் பிரார்த்தனை செய்தாலும் செய்யாவிட்டாலும் அவரது குணாதிசயங்களைக் குறிப்பிடுவதற்கு மாநில ஆணையர்கள் ஆஜராக வேண்டும். வேட்பாளர்களை அங்கீகரிக்கும் கவுன்சில் தான் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here