சண்டை இறப்பில் முடிந்த துயரம்

பாரிட் புந்தார் தஞ்சோங் பியாண்டாங்கில் உள்ள கம்போங் பாரிட் டோக் நாகாவில் நேற்று  மதியம் தெரிந்த ஒருவருடன் சண்டையில் ஈடுபட்டு ஒருவர் இறந்தது உறுதி செய்யப்பட்டது.

கெரியன் மாவட்ட காவல்துறையின் செயல் தலைவர், துணை கண்காணிப்பாளர் ஹுத்ரி முகமட் அர்ஷாத், மாலை 5 மணியளவில் அவரது தரப்பில் ஒரு அறிக்கை கிடைத்தது, அங்கு 47 வயதான பாதிக்கப்பட்டவர் சரிந்ததாகக் கூறப்படுகிறது. மேலும் அவர் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்துவிட்டார் என்று உறுதிப்படுத்தப்பட்டது.

அவரது கூற்றுப்படி, சம்பவத்தைத் தொடர்ந்து, விசாரணையை நடத்திய தரப்பினர் உள்ளூர்வாசியான 40 வயதுடைய சந்தேக நபரை கைது செய்தனர். முதற்கட்ட விசாரணையின் அடிப்படையில், சம்பவத்தின் போது, ​​உள்ளூர்வாசிகளான நான்கு சாட்சிகள் சண்டையைக் கலைக்க முயன்றனர்.

விடுவிக்கப்பட்ட பிறகு, பாதிக்கப்பட்டவர் தனது மோட்டார் சைக்கிளுக்கு நடந்து சென்றதாகக் கூறப்படுகிறது. ஆனால் சம்பவ இடத்தில் இறந்துவிட்டதாக அறிவிக்கப்படுவதற்கு முன்பு சரிந்து விழுந்து சுயநினைவை இழந்தார்.

போலீசார் அப்பட்டமான அல்லது கூர்மையான ஆயுதங்களைக் கண்டுபிடிக்கவில்லை, மேலும் மரணத்திற்கான காரணம் இன்னும் விசாரணையில் உள்ளது என்று அவர் ஊடகங்களைச் சந்தித்தபோது கூறினார்.

அவரது கூற்றுப்படி, பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக ஈப்போ மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்படும். சம்பவத்திற்கான காரணம் இன்னும் விசாரணையில் இருப்பதாகவும், குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 302 இன் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருவதாகவும் அவர் கூறினார்.

பேராக் காவல் படைத் தலைமையகத்தின் (ஐபிகே) தடயவியல் பிரிவினர் இரவு 8.55 மணிக்கு வந்ததாகவும், பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல் இன்று காலை 9 மணிக்கு பிரேதப் பரிசோதனை செய்யப்படும் என்றும் அந்த இடத்தில் நடந்த ஊடக ஆய்வில் கண்டறியப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here