அசோஜனுக்கு போட்டியிட வாய்ப்பு வழங்கப்படாததால் ஜோகூர் மஇகாவில் சலசலப்புகள் தொடங்குகின்றன

ஜோகூர் பாரு: செகாமட் நாடாளுமன்றத் தொகுதிக்கான தேசிய முன்னணி வேட்பாளராக மஇகா துணைத் தலைவர் டத்தோ எம். அசோஜன் நீக்கப்பட்டதால் மாநிலத்தில் சலசலப்புகள் தொடங்கியுள்ளன. மஇகா தலைவர் டான்ஸ்ரீ எஸ்.ஏ.விக்னேஸ்வரனின் உறவினரான டான்ஸ்ரீ எம்.ராமசாமி பேராக்கிலிருந்து பாராசூட் வேட்பாளராக அசோஜனுக்குப் பதிலாக நியமிக்கப்பட்டுள்ளார்.

இதற்கு ஜோகூரில் உள்ள உள்ளூர் தலைவர்கள் சிலர் எதிர்ப்பு தெரிவித்து வருவதாக பேச்சு அடிபடுகிறது. இடமாற்றம் பற்றிய இந்த செய்தி கடந்த சில நாட்களில் மட்டுமே நடந்தது மற்றும் அனைவரையும் ஆச்சரியத்தில் ஆழ்த்தியது என்று கட்சி வட்டாரம் தெரிவித்துள்ளது.

ஜிஇ14ல் தேசிய முன்னணியின் நெருக்கடியின்போதும் ஜோகூர் மஇகா எப்போதும் வலுவாக இருந்தது. 20 ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக இந்த தொகுதியில் வெளியாட்கள் போட்டியிடுகின்றனர். ஒரு ஜோகூர் மக்களுக்கு ஒரு வாய்ப்பு வழங்கப்பட வேண்டிய நேரம் இது என்று அந்த வட்டாரம் மேலும் கூறியது.

ஜோகூர் மஇகா முன்னாள் தலைவரும், முன்னாள் நிர்வாக கவுன்சிலருமான அசோஜன், 2018 இல் பிகேஆரின் டத்தோஸ்ரீ டாக்டர் எட்மண்ட் சாந்தர குமார் வெற்றி பெற்ற பிறகு, செகாமட் தொகுதிக்கு தேசிய முன்னணி  ஒருங்கிணைப்பாளராக நியமிக்கப்பட்டார்.

யாரை மாற்ற முடியும் என்று கேட்டதற்கு, அந்த ஆதாரம் கூறியது: “ஜோகூரில் பல சாத்தியமான வேட்பாளர்கள் உள்ளனர் என்று நான் நம்புகிறேன்.” தொழிலதிபரும், பேராக் மஇகா முன்னாள் தலைவருமான ராமசாமி, கடந்த சில நாட்களாக செகாமட்டில் உள்ள உள்ளூர் தலைவர்களை சந்திக்கத் தொடங்கியுள்ளார்.

அசோஜனைத் தொடர்பு கொண்டபோது, ​​தானும் ஆச்சரியப்பட்டதாகக் கூறினார். எனினும், அவர் தனது ஆதரவாளர்களை அமைதியாக இருக்குமாறு கேட்டுக் கொண்டார். ஜோகூர் மஇகா தலைவர் ஆர். வித்யானந்தன், மாநில மஇகா உறுப்பினர்களை கட்சி நிலைப்பாட்டிற்கு ஏற்ப வலியுறுத்தும் சலசலப்புகளை குறைத்து கொள்ளுமாறும் தேர்தலில் கவனம் செலுத்த வேண்டிய தருணம் இது என்றும் அவர் கூறினார்.

இந்தத் தேர்தலில் ஒவ்வொரு தொகுதிக்கும் சிறந்த வேட்பாளர் யார் என்பதை எங்கள் கட்சியின் தலைவருக்கும் தலைமைக்கும் தெரியும் என்று நான் நம்புகிறேன். கட்சியின் முடிவுக்கு நாம் ஒற்றுமையைக் காட்டி முன்னேற வேண்டிய நேரம் இது என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here