பீர் பாட்டிலால் நண்பரை தாக்கிய ஆடவர் கைது

கோலாலம்பூர், நண்பருடன் ஏற்பட்ட வாக்குவாதத்தில் ஒருவர் பீர் பாட்டிலால் தாக்கப்பட்டார். லெம்பா ஜெயா செலாத்தானில் உள்ள ஶ்ரீ இந்தான் அடுக்குமாடி குடியிருப்புக்கு அருகில் அக்டோபர் 25 அன்று சண்டை நடந்ததாக அம்பாங் ஜெயா OCPD உதவி கமம் முகமட் ஃபரூக் எஷாக் கூறினார்.சந்தேக நபர் பாதிக்கப்பட்டவரை போத்தலால் தாக்கியதில் தலை மற்றும் கை பகுதிகளில் காயம் ஏற்பட்டது.

சனிக்கிழமை (அக் 29), இங்குள்ள லோரோங் இகான் எமாஸில் உள்ள ஒரு வீட்டில் 28 வயதான ஒருவர் கைது செய்யப்பட்டார் என்று அவர் ஞாயிற்றுக்கிழமை (அக் 30) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். புகார்தாரர் குடிபோதையில் சந்தேக நபரை கொடுமைப்படுத்திய சம்பவம் தொடர்பாக ஏற்பட்ட வாக்குவாதத்தைத் தொடர்ந்து சண்டை தொடங்கியதாக நம்பப்படுகிறது. சந்தேக நபர் போலீசாரால் தேடப்படும் பட்டியலில் இருந்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here