கோலத்தில் அராஜகம் செய்ததன் தொடர்பான விசாரணை ஆவணங்கள் முடிக்கப்பட்டு புக்கிட் அமானுக்கு அனுப்பப்பட்டது

கிள்ளானிலுள்ள தனியார் மருத்துவமனையில் தீபாவளி கோலத்தை சேதப்படுத்திய சம்பவத்தில் தொடர்புடைய இரண்டு சந்தேக நபர்களின் விசாரணைகள் மத்திய காவல்துறைக்கு அனுப்பப்பட்டுள்ளன. விசாரணை ஆவணங்கள் முடிக்கப்பட்டு புக்கிட் அமானுக்கு அனுப்பப்பட்டதாகத் தெரிகிறது.

ஒரு தொலைத்தொடர்பு நிறுவனம் மற்றும் மலேசியன் தக மல்டிமீடியா கமிஷன் (எம்சிஎம்சி) ஆகியவற்றின் அறிக்கைகள் நிலுவையில் இருக்கும் நிலையில் காவல்துறை மேலும் அறிவுறுத்தல்களுக்காக காத்திருக்கிறது.

வடக்கு கிள்ளான் OCPD உதவி ஆணையர் எஸ். விஜய ராவ் இந்த விஷயத்தை உறுதிப்படுத்தினார். ஞாயிற்றுக்கிழமை (அக் 30) ஒரு அறிக்கையில், KPJ கிள்ளான் சிறப்பு மருத்துவமனை, தங்கள் ஊழியர்களில் ஒருவரை சித்தரித்ததாகக் கூறப்படும் வீடியோ குறித்து தங்களுக்குத் தெரிவிக்கப்பட்டதாகக் கூறியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here