வெளிநாட்டு பெண்ணுடன் பழகியதன் விளைவாக ஆடவர் சரமாரியாக தாக்கப்பட்டார்

ஜோகூர் பாரு: வெளிநாட்டு பெண்ணுடன் பழகியதன் விளைவாக அதிகாலை,  நகர மையத்தில் உள்ள ஒரு உணவகத்தில்  ஒரு கும்பலால் இளைஞர் தாக்கப்பட்டார். இன்று அதிகாலை 5.15 மணியளவில் இடம்பெற்ற இந்தச் சம்பவத்தில் 19 வயதுடைய இளைஞனின் உடலின் பல பாகங்களில் காயம் ஏற்பட்டது.

தெற்கு ஜோகூர் பாரு மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், உதவி ஆணையர் ரவுப் செலமத் கூறுகையில், பாதிக்கப்பட்டவர் அப்பகுதியில் உள்ள ஒரு உணவகத்தில் சந்திப்பதாக உறுதியளிப்பதற்கு முன்பு சமூக ஊடகங்கள் மூலம் ஒரு வெளிநாட்டுப் பெண்ணைச் சந்தித்ததாகக் கூறினார்.

அ​​​​வர்கள் மதுபானம் அருந்தி கொண்டிருந்தபோது பாதிக்கப்பட்டவரை நான்கு ஆண்கள் அணுகினர். அவர்கள் தாக்கப்படுவதற்கு முன்பு அந்தப் பெண்ணை எப்படி சந்தித்தீர்கள் என்று கேட்டார்கள். பாதிக்கப்பட்டவர் மற்ற ஆறு நபர்களால் துரத்தப்படுவதற்கு முன்பு அருகிலுள்ள பகுதிக்கு ஓடிவிட்டார். இறுதியாக அவர் சம்பந்தப்பட்ட 10 பேர் கொண்ட குழுவால் தாக்கப்பட்டார் என்று அவர் தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

பாதிக்கப்பட்டவர் இங்குள்ள சுல்தானா அமினா மருத்துவமனையில் (எச்எஸ்ஏ) வெளிநோயாளியாக சிகிச்சை பெற்றார் என்று அவர் கூறினார். கலவரத்திற்காக குற்றவியல் சட்டத்தின் 148 ஆவது பிரிவின் படி போலீசார் இந்த சம்பவம் குறித்து விசாரணை நடத்துவார்கள் என்றார். முன்னதாக, ஒரு உணவகத்தில் ஒரு நபரை மற்ற ஆண்கள் சிலர் தாக்கும் பல வீடியோக்கள் சமூக ஊடகங்களில் வைரலானது.

அந்த நபரின் முகம், தலை, உடலில் காயங்கள் ஏற்பட்டுள்ளதாக நம்பப்பட்டதாகவும் வீடியோ பதிவு காட்டுகிறது. பாதிக்கப்பட்டவரை கூம்பு மற்றும் உணவக நாற்காலியைப் பயன்படுத்தி தாக்கியுள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here