சந்தாரா தனிப்பட்ட காரணங்களுக்காக GE15 இல் இருந்து விலகினார்

பார்ட்டி பங்சா மலேசியாவின் எட்மண்ட் சந்தர குமார், செகாமட் தொகுதியில் போட்டியிடுவதில் இருந்து விலகியுள்ளார் என்று கட்சித் தலைவர் ஒருவர் உறுதிப்படுத்தினார். பிபிஎம் தகவல் தலைவர் ஜகாரியா அப்துல் ஹமீட்  கூறுகையில், முன்னாள் செகாமட் எம்பியான சந்தாரா, “தனிப்பட்ட காரணங்களை” காரணம் காட்டி கடைசி நிமிட முடிவை எடுத்துள்ளார்.

கடைசி நிமிடம் என்பதால் அந்த இடத்திற்கு வேறு வேட்பாளரை பெற முடியவில்லை. தனிப்பட்ட காரணம் என்னவென்று எங்களுக்கு இன்னும் தெரியவில்லை. அது குடும்பம் சம்பந்தப்பட்டதாக இருக்கலாம் அல்லது வேறு ஏதாவது இருக்கலாம் என்றார். அவரது முடிவை நாங்கள் மதிக்கிறோம். தேர்தலுக்குப் பிறகு அவரிடமிருந்து விரிவான விளக்கத்தைப் பெறுவோம். இதற்கிடையில் எங்கள் கவனம் தேர்தலில் உள்ளது.

அவரை தொடர்பு கொண்டபோது, ​​சில நாட்களுக்கு முன்பு இருக்கையைப் பாதுகாக்கப் போவதில்லை என்ற தனது முடிவை தனது ஆதரவாளர்களுக்கு தெரிவித்ததாக சந்தாரா கூறினார். அடிப்படையில், வாக்குகள் பிளவுபடுவதை நான் விரும்பாததால் வெளியில் நிற்கிறேன்.

தங்கள் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்ட பிரதிநிதியாக யாரைத் தேர்ந்தெடுக்க வேண்டும் என்பதை பொதுமக்கள் தெளிவாகத் தீர்மானிக்கட்டும். புதிய நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்  மற்றும் என்னுடைய சேவைப் பதிவை அவர்கள் ஒப்பிட்டுப் பார்க்கட்டும்.

தேர்தல் கமிஷனின் இணையதளத்தில் சோதனை செய்ததில், நான்கு வேட்பாளர்கள் செகாமட் தொகுதிக்கு போட்டியிடுவது கண்டறியப்பட்டது. பட்டியலில் இருந்து சாந்தாரா விலகி விட்டார்.

பெஜுவாங்கின் சையத் ஹைரோல் ஃபைசி சையத் அலி, பாரிசான் நேசனலின் எம். ராமசாமி, பக்காத்தான் ஹராப்பானின் ஆர் யுனேஸ்வரன் மற்றும் பெரிகாத்தான் நேஷனலின் பி பூபாலன் ஆகியோரை தேர்தல் ஆணையம் பட்டியலிட்டுள்ளது.

புதனன்று, பிபிஎம் தனது செகாமட் இருக்கையை பாதுகாக்க சந்தாராவி களமிறக்குவதாக அறிவித்தது. அவர் 2018 பொதுத் தேர்தலில் PH சார்பில் அவர் வெற்றி பெற்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here