சாலை பந்தயத்தின் போது ஒருவரையொருவர் மோதிக்கொண்டதில் இரு பதின்ம வயதினர் பலி

மலாக்கா பந்தாய் புத்ரியில் ஞாயிற்றுக்கிழமை (நவம்பர் 6) நடந்த சாலை பந்தயத்தின் போது இரண்டு இளைஞர்கள் ஒருவரையொருவர் மோதி இறந்தனர். அதிகாலை 4.20 மணியளவில் நடந்த இந்த விபத்தில் பலியான இருவரும் சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்ததாக மலாக்கா தெங்கா OCPD உதவி ஆணையர் கிறிஸ்டோபர் பாடிட் தெரிவித்தார்.

பலியானவர்கள் இங்குள்ள ஜலான் லாமா, அலோர் காஜாவைச் சேர்ந்த 18 வயது கைருல் நிஜாம் ஷாம் என்றும், 15 வயது படிவம் மூன்று மாணவர் என்றும் அவர் அடையாளம் காணப்பட்டது.

ACP கிறிஸ்டோபர் பாடிட் கூறுகையில், பாதிக்கப்பட்டவர்கள் தஞ்சோங் புருவாஸ் துறைமுகத்தில் இருந்து தங்கா பத்து நோக்கிச் செல்லும் சாலையில் மேலும் இரு மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர்களுடன் பந்தயத்தில் ஈடுபட்டதாக முதற்கட்ட விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது.

அதிவேகமாக எதிர்திசையில் இருந்து எதிரே வந்தவர்கள் மோதிக்கொண்டதாக அவர் கூறினார். சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987ன் பிரிவு 41(1)ன் கீழ் விசாரணை அறிக்கை திறக்கப்பட்டுள்ளதாக ஏசிபி கிறிஸ்டோபர் பாடிட் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here