கைரி பிரதமராக விரும்புகிறார்; ஆனால் அம்னோ அவரை விலக்க பார்க்கிறது என்று ஹம்சா

லாரூட்: பெர்சத்து பொதுச்செயலாளர் ஹம்சா ஜைனுடின், கைரி ஜமாலுதீனின்  “பிரதமராகவும் விருப்பத்தை அறிவித்தற்காக” அவரின் தைரியத்தை பாராட்டினார். ஆனால் அவரது சொந்த கட்சியே சுங்கை பூலோவில் அவரை  “கொல்ல” விரும்புகின்றன. பிரதமர் ஆக விரும்பும் அனைவரையும் விட கைரி ஜமாலுடின் போன்ற ஒருவர் இருப்பதற்காக நான் நன்றியுள்ளவனாக இருக்கிறேன். ஆனால் பிரதமராக வருவதற்கு அவரது கட்சி பெரிய வெற்றியைப் பெற வேண்டும்.

குபு காஜாவின் கம்போங் சுங்கை ஜெர்னியில் வசிப்பவர்களுடன் நட்பாகப் பழகிய பிறகு, “இதை  கூற அவருக்கு உண்மையிலேயே ஒரு துணிவு வேண்டும்” என்று ஹம்சா கூறினார். அம்னோவில் கைரியின் தலைவிதியைப் பற்றிக் கேட்கப்பட்டபோது, ​​தனது விருப்பத்தை வெளிப்படையாகத் தெரிவித்த பிறகு, ஹம்சா, சுங்கை பூலோவில் வைக்கப்பட்டபோது, ​​சுகாதார அமைச்சர் உண்மையில் அவரது சொந்தக் கட்சியினரால் “கொல்லப்பட்டார்” என்று கூறினார்.

உண்மையில் (கைரி) விலக்க வேண்டியிருந்தது. அதனால்தான் ஜாஹிட் (அம்னோ தலைவர் அஹ்மட் ஜாஹிட் ஹமிடி) அவரை சுங்கை பூலோ தொகுதியை வழங்கியுள்ளார். நான் அவருக்காக வருந்துகிறேன் என்று அவர் கூறினார். செவ்வாயன்று, கைரி, சுங்கை பூலோவில் உள்ள தாமான் சௌஜானா உத்தாமாவில் உள்ள கூட்ட மேடையில், அம்னோவை வழிநடத்தி ஒரு நாள் பிரதமராக வேண்டும் என்று தனது விருப்பத்தைத் தெரிவித்தார்.

நான் (இந்த ஆசையை) சொல்லவே இல்லை. நான் அதையெல்லாம் சொன்னால், உச்ச செயற்குழு (அம்னோ) என்னை விலகி வைக்க விரும்புகிறது என்று அவர் கூறினார். ஆனால் (இந்த ஆசைக்கு குரல் கொடுக்க) நேரம் வந்துவிட்டது என்று நான் நினைக்கிறேன். இப்போது இல்லை (பிரதமராக இருப்பது). இப்போது, ​​(BN) வெற்றி பெற்றால் இஸ்மாயில் சப்ரி யாக்கோப் பிரதமராவார்.

எதிரணியினர் வெளியிட்ட சொத்துப் பிரகடனம் குறித்து கருத்து தெரிவித்த ஹம்சா, தனது சொத்து விவரத்தை முன்பே அறிவித்ததாகவும், அது இணையதளத்தில் வெளியிடப்பட்டு மலேசிய ஊழல் தடுப்பு ஆணையத்தால் (எம்ஏசிசி) மதிப்பாய்வு செய்யப்பட்டதாகவும் கூறினார். இந்த முறை ஹீரோவாக (கதாநாயகனாக) காட்ட வேண்டிய அவசியம் இல்லை, ரொம்ப நாளாச் செய்துட்டு இருக்கோம்…ரொம்ப நாளாச்சு என்றார் ஹம்சா.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here