கைரி தான் இன்னும் சுங்கைபூலோ தொகுதியில் பின்தங்கிய நிலையில் இருப்பதாகக் கூறுகிறார்

சைபர்ஜெயா: நவம்பர் 19ஆம் தேதி நடைபெறவுள்ள 15ஆவது பொதுத் தேர்தலில் (GE15) சுங்கை பூலோ நாடாளுமன்றத் தொகுதியில் கைரி ஜமாலுதீன் இன்னும் தன்னை ஒரு ‘தாழ்த்தப்பட்டவராக’ கருதுகிறார்.

தேசிய முன்னணி (BN) வேட்பாளர், வாக்குப்பதிவு நாளுக்கு முன்பு சமூக ஊடக தளங்களை பிரச்சாரத்திற்கு பயன்படுத்துவதைத் தவிர, முடிந்தவரை அதிகமான வாக்காளர்களைச் சந்திக்க முயற்சிப்பதாகக் கூறினார்.

நாங்கள் பிரச்சாரத்தின் ‘அரை நேரத்தை’ நெருங்கி வருகிறோம். இன்னும் பாதி நேரம் உள்ளது. கடவுள் விரும்பினால் நான் என்னால் முடிந்தவரை முயற்சிப்பேன் (ஆனால்) இது எளிதானது அல்ல என்று அவர் இன்று சைபர்ஜெயா மருத்துவமனையின் அறுவை சிகிச்சையைத் தொடங்கினார்.

GE14 இல், சுங்கை பூலோ நாடாளுமன்றத் தொகுதியில் PH (PKR) இன் R. சிவராசா 26,634 வாக்குகள் பெரும்பான்மையைப் பெற்று PAS இன் நூரிதா சாலே, A பிரகாஷ் ராவ் (BN) மற்றும் பார்ட்டி சோசியாலிஸ் மலேசியாவின் (PSM) ஜைனுரிஸாமான் மொஹரம் ஆகியோரைத் தோற்கடித்தார்.

GE15 க்கு, சுங்கை பூலோ நாடாளுமன்றத் தொகுதியில் கைரி, டத்தோ ஆர் ரமணன் (PH), முகமட் கசாலி முகமட்  ஹாமின் (பெரிகாத்தான் நேஷனல்), முகமட் அக்மல் முகமது யூசோப் (பெஜுவாங்) மற்றும் அஹ்மத் ஜுஃப்லிஸ் ஃபைசா (பார்ட்டி ரக்யாட்) ஆகியோர் அடங்கிய ஏழு முனை மோதலைக் கண்டது. சையத் அப்துல் ரசாக் சையத் லாங் அல் சகோஃப் மற்றும் நூர்ஹஸ்லிந்தா பஸ்ரி ஆகிய இரு சுயேச்சை வேட்பாளர்கள்.

நேற்று சுங்கை பூலோவில் உள்ள கம்போங் மெலாயு சுபாங் மற்றும் தாமான் செத்தியா வாரிசான் வெள்ளம் குறித்து கருத்து தெரிவித்த சுகாதார அமைச்சர் கைரி, இரண்டு பகுதிகளிலும் வெள்ளத் தணிப்பு முறையை மேம்படுத்த வேண்டிய அவசியம் உள்ளது என்றார்.

வெள்ளம் காலநிலை மாற்றத்தின் விளைவு என்று பலர் கூறலாம். ஆனால் பல வசதிகள் மற்றும் வெள்ளத்தைத் தணிக்கும் திட்டங்கள் தீவிரப்படுத்தப்பட வேண்டும் என்று நான் காண்கிறேன். தாமான் செத்தியா வாரிசனில் ஆற்று நீரை தேக்கி வைக்கும் பகுதியில் போதிய நீளம் இல்லாததால் குடியிருப்பு பகுதிக்குள் தண்ணீர் பெருக்கெடுத்து ஓடுகிறது.

எனவே நான் நாடாளுமன்ற உறுப்பினராகத் தேர்ந்தெடுக்கப்பட்டால் நான் மாநில அரசு, உள்ளாட்சி அமைப்புகள் மற்றும் அரசு நிறுவனங்களுடன் அமர்ந்து இருக்க வேண்டும், அதனால் அதிக ஆபத்துள்ள பகுதிகளை வரைபடமாக்கி முழுமையான தீர்வைக் கொண்டு வர முடியும் என்று அவர் கூறினார்.

மற்றொரு வளர்ச்சியில், அம்னோ துணைத் தலைவர் டத்தோஸ்ரீ முகமட் ஹசனுக்கு ரெம்பாவ் நாடாளுமன்றத் தொகுதியில் வெற்றிபெற பெரும் ஆற்றல் இருப்பதாக கைரி கூறினார். முன்பு ரெம்பாவ் தொகுதியில் மூன்று முறை பதவி வகித்த கைரி, முகமட் அல்லது ‘தோக் மாட்’ என்று அன்புடன் அழைக்கப்படுபவர் இப்பகுதியில் புதியவர் அல்ல என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here