இரு வாகனங்கள் மோதல்; 28 வயது மாது உயிரிழந்தார்

துவாரன்: தம்பருளி அருகே ஜாலான் ரனாவ் லாமா என்ற இடத்தில் இன்று பிற்பகல் இரண்டு வாகனங்கள் மோதிய விபத்தில் பெண் ஒருவர் உயிரிழந்தார். மேலும் நான்கு பேர் காயமடைந்தனர். பிற்பகல் 3 மணியளவில் இந்த விபத்து நிகழ்ந்தது. பெரோடுவா விவா காரில் பயணித்த நூர்ரைனி முகமட் யூசோப் (28) சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்தார்.

துவாரன் மாவட்ட தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்தின் (பிபிபி) தலைவர் அப்துல் காவி அப்துல் கபார் கூறுகையில், இந்த சம்பவம் தொடர்பாக தனது தரப்புக்கு பிற்பகல் 3.08 மணிக்கு அவசர அழைப்பு வந்தது. இந்த அறிக்கையைத் தொடர்ந்து, அதிகாரிகள் உட்பட மொத்தம் எட்டு உறுப்பினர்கள் ஒரு இயந்திரம் மற்றும் அவசர சேவை உதவிப் பிரிவினர் (EMRS) சம்பவம் நடந்த இடத்திற்கு விரைந்தனர். தீயணைப்புப் படையினர் சிக்கிய ஒருவரைக் கண்டுபிடித்து சிறப்பு உபகரணங்களைப் பயன்படுத்தி அகற்றினர்.

இருப்பினும், மலேசிய சுகாதார அமைச்சகம் (கேகேஎம்) தலை மற்றும் உடலில் பலத்த காயங்கள் காரணமாக இறந்தார் என்பதை உறுதிப்படுத்தியது என்று அவர் தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார். அவரது கூற்றுப்படி, அதே வாகனத்தில் மூன்று முதல் 31 வயதுக்குட்பட்ட மூன்று பேர் காயமடைந்துள்ளதாகவும், டொயோட்டா வீகோ நான்கு சக்கர டிரைவ் காரை ஓட்டிச் சென்ற 45 வயதுடைய நபரும் காயமடைந்துள்ளதாகவும் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

பாதிக்கப்பட்ட அனைவரும் சிகிச்சைக்காக துவாரன் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டனர். மேலும் உடல்கள் மேல் நடவடிக்கைக்காக காவல்துறையிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டன. பின்னர் தீயணைப்புப் படையினர் வாகனம் மற்றும் பிற ஆபத்துகளைத் தடுக்க இடத்தை ஆய்வு செய்தனர். அதே நேரத்தில் பணி மாலை 6 மணிக்கு முடிந்தது  என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here