ஒரு குழந்தையிடம் கைவிலங்கினை காட்டிய நபர் குறித்து போலீசார் விசாரணை

கோத்த கினபாலு, ஜாலான் கடற்கரையில் போக்குவரத்து விளக்கு சந்திப்பில் ஒரு நபர்  குழந்தையிடம் கைவிலங்கினை காட்டிய வைரல் வீடியோ பதிவை போலீசார் விசாரித்து வருகின்றனர். டிக்டாக் செயலி மூலம் 24 வினாடிகள் கொண்ட வீடியோ பதிவு நேற்று முதல் வைரலாக பரவி வருகிறது.

சம்பந்தப்பட்ட குழந்தையை பயமுறுத்துவதற்காக ஆடவர் கைவிலங்கினை காட்டுவதை இது காட்டுகிறது. விசாரணையின் விளைவாக, டிக்டாக் கணக்கில் ‘@Penjahat96’ என்ற பெயரில் வீடியோ பதிவேற்றப்பட்டது. மேலும் அதன் நோக்கம் என்ன என்பதை அறிய முடியவில்லை என்று அப்துல்லா கூறினார்.

இருப்பினும், வீடியோ பதிவைப் பார்த்த பொதுமக்களுக்கு இந்த நடவடிக்கை எரிச்சலையும் கவலையையும் ஏற்படுத்தக்கூடும் என்று அவர் கூறினார். கைவிலங்கு வைத்திருக்கும் சந்தேக நபர் மற்றும் டிக்டோக் கணக்கின் உரிமையாளரை அடையாளம் காண விசாரணை தொடர்கிறது.

ராயல் மலேசியன் போலீஸ் (பிடிஆர்எம்) கைவிலங்குகள் மற்றும் பலவற்றை வைத்திருப்பது குற்றம் என்பதை காவல்துறை பொதுமக்களுக்கு நினைவூட்டுகிறது என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் கூறினார். வீடியோ பதிவு தொடர்பான தகவல் உள்ளவர்கள் விசாரணைக்கு உதவ முன்வருமாறு அல்லது 088-529222 என்ற எண்ணிற்கு அழைக்குமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகிறார்கள்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here