மோசமான வானிலை காரணமாக பாராம் தொகுதியின் வாக்குப்பதிவு நிறுத்தம்

மோசமான வானிலை காரணமாக சரவாக்கில் உள்ள பாரம் தொகுதிக்கான வாக்குப்பதிவு நிறுத்தப்பட்டுள்ளது. வாக்குப்பதிவு நிறுத்தப்பட்டதால் 11 மையங்கள் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாக தேர்தல் ஆணையம் தெரிவித்துள்ளது. அதிகாரிகள் விமானம், நிலம் அல்லது நீர் மூலம் மையங்களை அடைய முடியவில்லை என்று தேர்தல் ஆணையத்தின் தலைவர் அப்துல் கானி சலே கூறினார்.

அதிகாரிகள் மற்றும் வாக்காளர்கள் வாக்களிப்பு நிலையத்திற்குச் செல்வது பாதுகாப்பானதாக இருக்கும் போது புதிய வாக்குப்பதிவு தேதிகள் பின்னர் அறிவிக்கப்படும்  என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

மோசமான வானிலை காரணமாக பாராமில் உள்ள 194 வாக்குச்சாவடிகளில் 24 வாக்குச்சாவடிகளுக்கு தேர்தல் அதிகாரிகள் செல்வதைத் தடுத்ததாக பெர்னாமா இன்று முன்னதாக அறிவித்தது.

பாராமில் இடைநிறுத்தப்பட்ட வாக்குப்பதிவு, இன்றைய வாக்குப்பதிவுக்குப் பிறகு 220 நாடாளுமன்றத் தொகுதிகளுக்கான முடிவுகளை தேர்தல் ஆணையம் அறிவிக்கும் என்பதாகும். பக்காத்தான் ஹராப்பானின் வேட்பாளர் எம் கருப்பையா புதன்கிழமை இறந்ததைத் தொடர்ந்து, கெடாவில் உள்ள பாடாங் செராய் நாடாளுமன்றத் தொகுதிக்கு டிசம்பர் 7ஆம் தேதி தேர்தல் நடத்த தேர்தல் ஆணையம் நிர்ணயித்தது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here