பேராக் மந்திரி பெசாராக சாரணி பதவியேற்கிறார்

ஈப்போ: கோத்தா தம்பான் சட்டமன்ற உறுப்பினர் டத்தோஸ்ரீ சாரணி முகமட்  இன்று மாலை 5.30 மணிக்கு கோலா காங்சார், இஸ்தானா இஸ்கந்தரியாவில் பேராக்கின் மென்டேரி பெசாராக பதவியேற்கிறார். இன்று பிற்பகல் இஸ்தானா கிந்தாவில் பேராக் சுல்தான் நஸ்ரின் ஷாவுடன் மாநிலக் கட்சிகளின் தலைவர்கள் கலந்து கொண்ட பின்னர் பேராக் மக்களவை உறுப்பினர் டான்ஸ்ரீ முகமட் அன்னுவார் ஜைனி இந்த விஷயத்தை உறுதிப்படுத்தினார்.

தேசிய முன்னணி (BN) சார்பில் சரணியும், பக்காத்தான் ஹராப்பானை (PH) பிரதிநிதித்துவப்படுத்திய பேராக் டிஏபி துணைத் தலைவர் டாக்டர் அஜிஸ் பாரியும் சுல்தான் நஸ்ரினிடம், கூட்டணி 33 இடங்களைப் பெற்ற பிறகு இரு கட்சிகளும் மாநில அரசாங்கத்தை அமைக்க ஒப்புக்கொண்டதாக அவர் கூறினார்.

PAS மாநில ஆணையர் ரஸ்மான் ஜகாரியா மற்றும் பெர்சத்து செயலாளர் டத்தோ ஜைனோல் ஃபட்ஸி பஹாருடின் ஆகியோர் பிரதிநிதித்துவப்படுத்திய பெரிகாத்தான் நேஷனல் (PN) 26 இடங்கள் மட்டுமே இருப்பதால் அரசாங்கத்தை அமைப்பதற்கான எண்ணிக்கை  இல்லை என்று முகமட் அன்னுவார் கூறினார்.

BN மற்றும் PH இன் பிரதிநிதிகள் வழங்கியதில் அவரது சுல்தான் திருப்தி அடைந்தார். அவர் ஒரு வேட்பாளரை மந்திரி பெசாராக, கோத்தா தம்பான் (சட்டமன்ற உறுப்பினர்) டத்தோஸ்ரீ சாரணி என்று மட்டுமே பெயரிட்டார் என்று அவர் இஸ்தானா கிந்தாவிற்கு வெளியே செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here