ஜாஹிட்டிற்க்கு எதிரான பேரணியா? WTCKL இல் பலமான போலீஸ் பாதுகாப்பு

கோலாலம்பூர்: அம்னோ தலைவர் டத்தோஸ்ரீ டாக்டர் அஹ்மட் ஜாஹிட் ஹமிடி பதவி விலக வேண்டும் என்று கோலாலம்பூர் உலக வர்த்தக மையத்தின் (WTC)  திட்டமிட்ட பேரணியைத் தொடர்ந்து போலீசார் பாதுகாப்பை பலப்படுத்தியுள்ளனர்.

புக்கிட் அமான், கோலாலம்பூர் போலீஸ் தலைமையகம் மற்றும் டாங் வாங்கி மாவட்ட போலீஸ் தலைமையகம் ஆகியவற்றிலிருந்து அதிகாரிகள் மற்றும் பணியாளர்கள் அடங்கிய மொத்தம் 30 குழுக்கள் நிலைமையை கண்காணிக்க அனுப்பப்பட்டன.

Dang Wangi OCPD Asst Comm Noor Dellhan Yahaya வெள்ளிக்கிழமை (நவம்பர் 25) மதியம் 2 மணி நிலவரப்படி, எந்தவொரு பேரணி அல்லது ஆர்ப்பாட்டத்தையும் காவல்துறை கண்டறியவில்லை. இது சமூக ஊடகங்களில் முன்பு வைரலானது. எந்தவொரு பேரணியையும் ஏற்பாடு செய்வதற்கான எந்த அறிவிப்பையும் விண்ணப்பத்தையும் நாங்கள் பெறவில்லை.

இருப்பினும், அனைத்தும் பாதுகாப்பாக இருப்பதை உறுதி செய்வதற்காக WTC சுற்றியுள்ள பகுதியை நாங்கள் இன்னும் கண்காணித்து வருகிறோம் என்று அவர் WTC இல் சந்தித்தபோது செய்தியாளர்களிடம் கூறினார். WTC இல் நிலைமையை கண்காணிக்க, அனைவரின் பாதுகாப்பையும் பாதுகாப்பையும் உறுதிப்படுத்த டாங் வாங்கி காவல்துறையின் முழு பலமும் பயன்படுத்தப்படுகிறது, என்றார்.

காவல்துறை எப்போதும் பாதுகாப்பை உறுதி செய்யும் மற்றும் பொது ஒழுங்கு எப்போதும் முன்னுரிமை அளிக்கப்படுகிறது. பாதுகாப்பு மற்றும் பாதுகாப்பை அச்சுறுத்தும் எந்தவொரு தரப்பினருக்கும் எதிராக நடவடிக்கை எடுப்பதில் சமரசம் செய்ய மாட்டோம்,” என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here