பகாங் லிபிஸ் வட்டாரத்தில் வீட்டின் அருகே புலி; பொதுமக்கள் அதிர்ச்சி

லிபிஸ் அருகே உள்ள கம்போங் சென்டாங், பாகர் சசாக் பகுதியில் நேற்று மாலை 6.30 மணியளவில் ஒரு குடியிருப்பாளரின் வீட்டின் கீழ் புலியை கண்டெடுக்கப்பட்டதால், மக்கள் அதிர்ச்சியடைந்தனர்.

இதனால் அங்குள்ள 58 வயதுடைய ஃபரிதா இஷாக் என்பவரது வீட்டின் கீழ் இருந்த புலியை சுற்றி வளைத்து ஓடாமல் தடுக்க அப்பகுதி மக்கள் நடவடிக்கை எடுத்தனர். லிபிஸ் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர், கண்காணிப்பாளர் அஸ்லி முகமட் நூர் கூறுகையில், அந்த வீட்டின் உரிமையாளரின் மருமகனிடம் இருந்து,   புலி இருப்பதாக காவல்துறைக்கு தகவல் கிடைத்தது.

பகர் சசாக் குடிசையைச் சேர்ந்தவர்கள் சம்பவம் நடந்த இடத்திற்குச் சென்று பார்த்தபோது, ​​ஃபரிதாவின் வீட்டின் கீழ் இருந்த புலியை கிராம மக்கள் சுற்றி வளைத்ததைக் கண்டனர். புலி முன் கதவு வழியாக வீட்டிற்குள் நுழையும் வரை பூனையைத் துரத்தியதால் இந்த சம்பவம் நடந்ததாகக் கூறப்படுகிறது.

சம்பவத்தின் போது, ​​வீட்டில் இரண்டு வயதானவர்கள் இருந்தனர். 55 வயதான கணவர் மற்றும் பக்கவாதத்தால் பாதிக்கப்பட்ட அவரது மனைவி ஃபரிதா ஆகியோர் படுக்கையில் படுத்திருந்தனர் என்று அவர் கூறினார்.

புலி இருப்பதைக் கண்டு அதிர்ச்சியடைந்த ஃபரிதாவின் கணவர் புலியை விரட்டியதாகவும், அந்த விலங்கு படுக்கையில் குதித்து தனது மனைவி ஃபரிதாவின் புருவத்தில் கீறியதால், அவருக்கு சிறு காயங்கள் ஏற்பட்டதாகவும் அவர் கூறினார். பாதிக்கப்பட்டவர்களுக்கு பாடாங் டெங்கு சுகாதார கிளினிக் சிகிச்சை அளித்ததாக அவர் கூறினார். பாதிக்கப்பட்டவரின் வீட்டின் கீழ்  புலி ஒளிந்திருந்தாக அஸ்லி கூறினார்.

சம்பவ இடத்தில் இருந்த காவல்துறை மற்றும் தீயணைப்பு வீரர்கள் மேல் நடவடிக்கைக்காக வனவிலங்கு பாதுகாப்பு மற்றும் தேசிய பூங்கா (பெர்ஹிலிடன்) லிபிஸ் துறையை தொடர்பு கொண்டனர். Perhilitan Lipis நடவடிக்கைக்காக இரவு எட்டு மணியளவில் சம்பவம் நடந்த இடத்திற்கு வந்து, நள்ளிரவு 12.45 மணிக்கு மயக்க மருந்து செலுத்தி பிறகு அது பிடிக்கப்பட்டது என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here