நம்பிக்கை வாக்கெடுப்புக்கு BN நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் அன்வாருக்கு ஆதரவளிப்பார்கள் என்கிறார் ஜாஹிட்

வரும் டிசம்பர் 19 அன்று மக்களவயில் அன்வார் இப்ராஹிமின் தலைமையிலான நம்பிக்கை வாக்கெடுப்புக்கு BN நாடாளுமன்ற உறுப்பினர்கள் ஆதரவளிப்பார்கள் என்று தேசிய முன்னணி தலைவர் அஹ்மட் ஜாஹிட் ஹமிடி கூறினார். இந்த நம்பிக்கை வாக்கெடுப்பின் மூலம், பிரதமரின் தலைமையின் செல்லுபடியாகும் தன்மைக்கான  அனைத்து கேள்விகளுகளுக்கும் முற்றுபுள்ளி வைக்கப்படலாம் என ஜாஹிட் கூறினார்.

இது ஒரு ஆபத்தான நடவடிக்கை என்று சிலர் கூறினாலும், இது ஜனநாயக செயல்முறையின் ஒரு பகுதி. மாமன்னரின் ஆணையின்படி அன்வாரின் தலைமைத்துவத்திற்கு எங்கள் ஆதரவை வழங்கும் என்று அவர் பேஸ்புக் பதிவில் கூறினார்.

மாமன்னர் பொதுத் தேர்தல் தொங்கு நாடாளுமன்றத்தில் முடிந்த பிறகு, பக்காத்தான் ஹராப்பான் (PH) மற்றும் பெரிகாத்தான் நேஷனல் (PN) ஆகியவற்றை ஒற்றுமை அரசாங்கத்தை அமைக்கக் கேட்டுக் கொண்டார். இருப்பினும், PN தலைவர் முஹிடின் யாசின் இந்த வாய்ப்பை நிராகரித்தார். ஏனெனில் PN PH உடன் வேலை செய்ய முடியாது என்று கூறினார்.

இந்த வார தொடக்கத்தில், அன்வார், பிரதம மந்திரியாக தனது முதல் ஊடக மாநாட்டில் நம்பிக்கை வாக்கெடுப்பின் மூலம் நாடாளுமன்றத்தில் தனது பெரும்பான்மையை “நிரூபிப்பார் என்றும், “இன்னும் ஒரு மாதத்தில்” திருத்தப்பட்ட பட்ஜெட்டை அவரது அரசாங்கம் தாக்கல் செய்யும் என்றும் கூறினார்.

இருப்பினும், டிஏபியின் வழக்கறிஞர் ராம்கர்பால் சிங், நேற்று அன்வார் தனது தலைமையின் மீது இந்த நம்பிக்கைத் தீர்மானம் “இனி தேவையில்லை” என்பதை மறந்துவிட வேண்டும் என்று கூறினார். அவர் (PH தலைவர் அன்வர்) 140 இடங்களுக்கு மேல் பெரும்பான்மையைப் பெற்றுள்ளார் என்பது இப்போது தெளிவாகிறது என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here