இறந்தவர் தனது தாயார் என்று தெரியாமலேயே புலனம் வழி வந்த புகைப்படத்தை பகிர்ந்த ஆடவர்

மாராங்: புக்கிட் பெர்பட் பாலம், வகாஃப் தபாய் என்ற இடத்தில், கட்டுப்பாட்டை இழந்த பிக்கப் வேன் ஆற்றில் விழுந்ததில் வியாபாரி ஒருவர் உயிரிழந்தார். காலை 11 மணியளவில் நடந்த இந்த சம்பவத்தில்  வகாஃப் தபாய், கம்போங் லுபுக் பாண்டனில் வசிக்கும் ஜெய்டன் ஓமர் 64, சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்தார்.

சம்பவத்தின் போது, ​​பாதிக்கப்பட்டவர் கம்போங் புக்கிட் பெர்பட்டில் உள்ள தனது வளர்ப்பு மகனின் வீட்டிலிருந்து வாழைப்பழங்களை சப்ளை செய்து கொண்டு இங்குள்ள கம்போங் காங் பெரிஸில் உள்ள தனது கடைக்கு சென்று கொண்டிருந்தார். சம்பவம் நடந்த இடத்திற்கு வந்து பார்த்தபோது, ​​பாதிக்கப்பட்டவர் ஓட்டிச் சென்ற Toyota Hilux ரக வாகனம் சறுக்கி ஆற்றில் விழுந்திருக்கலாம் என நம்பப்படுகிறது.

வகாஃப் தபாய், புக்கிட் பெர்பட் பாலத்தில், கட்டுப்பாட்டை இழந்த பிக்கப் ஆற்றில் விழுந்து ஒரு வியாபாரி இறந்தார். பாதிக்கப்பட்டவரின் வளர்ப்பு மகன், 33 வயதான வான் ரஃபியுதீன் வான் முகமது, தனது வளர்ப்புத் தாயின் தொலைபேசியைப் பயன்படுத்தி கிராம மக்களிடமிருந்து காலை 11.05 மணிக்கு அழைப்பு வந்ததாகக் கூறினார். அவர் சம்பவம் நடந்த இடத்திற்கு விரைந்ததாகவும், அவர் வந்தவுடன் தனது வளர்ப்புத் தாயை அவரது வாகனத்தில் இருந்து இறக்கிவிட்டதாகவும் அவர் கூறினார்.

இது அதிர்ச்சியாக இருந்தது. என்னால் அதை நம்ப முடியவில்லை, ஏனென்றால்  இறந்தவர் வாழைப்பழங்களை வழங்குவதற்காக என் வீட்டிற்கு வந்தார். இறந்தவர் காலை 10.40 மணியளவில் எனது வீட்டை விட்டு வெளியேறினார். சிறிது நேரத்திற்குப் பிறகு இந்த சம்பவம் குறித்து எனக்கு தொலைபேசி அழைப்பு வந்தது. இந்த தொலைபேசி அழைப்பைப் பெறுவதற்கு முன்பு, சில கிராமவாசிகள் சம்பவத்தின் புகைப்படங்களை வாட்ஸ்அப் குழுவில் பகிர்ந்து கொண்டனர். ஆனால் அந்த நேரத்தில், பதிவு எண்ணைப் பார்க்காததால், அது எனது வளர்ப்புத் தாய் என்று எனக்குத் தெரியவில்லை என்று அவர் கூறினார்.

இதற்கிடையில், மாராங் மாவட்ட காவல்துறை தலைமை துணை கண்காணிப்பாளர் முகமட் ஜைன் மாட் டிரிஸ் கூறுகையில், மயக்கமடைந்த நபரை கிராம மக்கள் வாகனத்தில் இருந்து அகற்றினர். எவ்வாறாயினும், சம்பவ இடத்திற்கு வந்த மருத்துவ அதிகாரிகளால் பாதிக்கப்பட்டவர் உயிரிழந்துள்ளதை உறுதிப்படுத்தியதாக அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here