சக நாட்டினருக்கு போலி வேலை அனுமதி சீட்டை வழங்கி வந்த 3 வங்காளதேச ஆடவர்கள் கைது

அக்டோபர் மாதம் முதல் தங்கள் நாட்டு மக்களுக்கு போலியான வேலை அனுமதிச் சீட்டை வழங்கி விற்பனை செய்ததாக சந்தேகத்தின் பேரில் மூன்று வெளிநாட்டவர்கள் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர்.

ஷா ஆலம் காவல்துறைத் தலைவர் இக்பால் இப்ராஹிம் கூறுகையில், செவ்வாய்கிழமை இரவு 7.30 மணியளவில் ஷா ஆலமின் பிரிவு 26 இல் கம்போங் பாரு ஹிகாமில் நடந்த சோதனையைத் தொடர்ந்து 20 முதல் 30 வயதுடைய முதல் இரண்டு சந்தேக நபர்கள் கைது செய்யப்பட்டனர்.

கடந்த மூன்று வருடங்களாக மலேசியாவில் தங்கி ஹெக்கோம் கிளென்மேரி தொழிற்பேட்டையில் பணிபுரிந்து வரும் இருவரும் கடந்த அக்டோபர் மாதம் முதல் போலி அனுமதி சீட்டை தயாரித்து விற்பனை செய்து வந்தது விசாரணையில் தெரியவந்தது.

வெளிநாட்டு பிரஜைகளுக்கு விற்கப்படும் போலி அனுமதிகள் உடனடியாகக் கிடைக்கின்றன மற்றும் RM200 என மதிப்பிடப்பட்ட மிகக் குறைந்த விலையில் வழங்கப்படுகின்றன. அவர்களது வாடிக்கையாளர்கள் பெரும்பாலும் வங்கதேசத்தை சேர்ந்தவர்கள் என்று பெர்னாமா மேற்கோள் காட்டினார்.

ஒரு மடிக்கணினி, ஒரு அச்சு இயந்திரம், மூன்று கடவுச்சீட்டுகள், 10 தற்காலிக வேலைவாய்ப்பு அனுமதிச்சீட்டுகள் மற்றும் நான்கு மொபைல் போன்கள் உட்பட பல பொருட்களையும் பொலிஸார் கைப்பற்றியதாக இக்பால் கூறினார்.

கைது செய்யப்பட்டதைத் தொடர்ந்து, அவரது 30 வயதுடைய மற்றொரு சந்தேக நபர், உடந்தையாக இருப்பதாக நம்பப்பட்டு, நேற்று இரவு ஷா ஆலம் மாவட்ட தலைமையகத்தில் சரணடைந்தார். மோசடி குற்றத்திற்காக குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 420 இன் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here