போலீஸ்காரர் போல் மாறாட்டம் செய்த வழக்கில் குற்றமற்றவர் என்று விசாரணை கோரிய பிரேமாந்திரன் பிள்ளை

ஜார்ஜ் டவுன்:  செஷன்ஸ் மற்றும் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றங்களில்  போலீஸ்காரர்போல் ஏமாற்றி 100,000 ரிங்கிட் லஞ்சம் வாங்கியதாக தொழிலதிபர்  மீது குற்றம் சாட்டபட்டது. ஆள்மாறாட்டம் செய்ததாக அவர் மீது குற்றஞ்சாட்டப்பட்ட நான்கு வழக்குகளில் தான் குற்றமற்றவர் என்று கூறி விசாரணை கோரினார்.

சிலாங்கூர் கிள்ளான் பகுதியைச் சேர்ந்த வி. பிரேமாந்திரன் பிள்ளை  44, நீதிபதி முகமது காலிட் அபியிடம் குற்றச்சாட்டுகள் வாசிக்கப்பட்டபோது கரீம் மற்றும் மாஜிஸ்திரேட் ஆர்.மனோமணி மனுவில் நுழைந்தனர்.  செஷன்ஸ் நீதிமன்றத்தில், போலீஸ் அதிகாரி போல் வேடமணிந்து ஆண் மற்றும் பெண்ணை ஏமாற்றியதாக பிரேமாந்திரன் மீது இரண்டு பிரிவுகளில் குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

இரண்டு குற்றங்களும் கடந்த ஆண்டு பிப்ரவரி 21 ஆம் தேதி மாலை 4.05 மணி முதல் 4.10 மணி வரை தாமான் சுங்கை ஆரா, பாயான் லெபாஸில் செய்யப்பட்டன. குற்றவியல் சட்டத்தின் 170வது பிரிவின் கீழ் கட்டமைக்கப்பட்ட குற்றச்சாட்டுகள், இரண்டு ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை அல்லது அபராதம் அல்லது இரண்டும் விதிக்கப்படும்.

அதே நீதிமன்றத்தில், அதே பெண்ணின் கணவரை போதைப்பொருள் குற்றச்சாட்டில் இருந்து விடுவிக்க, RM100,000 கேட்டு பெண்ணை ஏமாற்றியதாக அவர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது. கடந்த ஆண்டு பிப்ரவரி 24 முதல் 25 வரை பாராட் தயா மற்றும் தைமூர் லாட் மாவட்டங்களில் உள்ள இரண்டு வங்கிகளில் மதியம் மற்றும் மாலை 5 மணி வரை அவர் குற்றத்தைச் செய்ததாகக் கூறப்படுகிறது.

குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 420 இன் கீழ் குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்டால், 10 ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை மற்றும் பிரம்படி மற்றும் அபராதம் விதிக்கப்படும். பிரேமாந்திரன் அனைத்து குற்றச்சாட்டுகளுக்கும் ஒரு உத்தரவாதத்துடன் ரிம7,000 ஜாமீன் வழங்கப்பட்டது மற்றும் வழக்கு முடிவடையும் வரை மாதத்திற்கு ஒருமுறை அருகிலுள்ள காவல் நிலையத்தில் புகார் அளிக்கப்பட்டது. நீதிமன்றம் ஜனவரி 10 ஆம் தேதி குறிப்பிடப்பட்டது.

இதற்கிடையில், கடந்த பிப்ரவரி 13 ஆம் தேதி இரவு 9.55 மணிக்கு துன் அப்துல் ரசாக் வளாகத்தில் (கொம்தார்) உள்ள மேபேங்கில் பாதிக்கப்பட்ட ஒருவரை ஏமாற்றுவதற்காக திமூர் லாட் மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தில் பணியில் இருந்த காவல் ஆய்வாளர் போல் ஆள்மாறாட்டம் செய்த குற்றச்சாட்டையும் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் பிரேமாந்திரன் எதிர்கொள்கிறார்.

குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 419 இன் கீழ் குற்றஞ்சாட்டப்பட்டது, இது ஏழு ஆண்டுகள் வரை சிறைத்தண்டனை அல்லது அபராதம் அல்லது இரண்டும் வழங்குகிறது. மனோமணி, குற்றம் சாட்டப்பட்டவருக்கு ஒரு உத்தரவாதத்துடன் RM2,000 ஜாமீன் வழங்கியதுடன், மாதம் ஒருமுறை அருகிலுள்ள காவல் நிலையத்தில் ஆஜராகுமாறு உத்தரவிட்டார். பின்னர் நீதிமன்றம் ஜனவரி 10 ஆம் தேதி குறிப்பிட வேண்டும்.

துணை அரசு வக்கீல்கள் முஹம்மது ஷஹ்ரேசல் முகமட் ஷுக்ரி மற்றும் நூர்னாஜிஹத்துல் இடயு முகமட் அசுயர் ஆகியோர் வழக்கு தொடர்ந்தனர் அதே சமயம் வழக்கறிஞர் ஆர்எஸ்என் ராயர் குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் சார்பாக ஆஜரானார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here