அனைத்து அமைச்சரவை உறுப்பினர்களும் இந்திய சமூகத்தின் மீது அக்கறை காட்டுவார்கள் என்கிறார் சிவக்குமார்

புதிதாக அமைக்கப்பட்ட அமைச்சரவையில் உள்ள ஒரே இந்திய மலேசிய அமைச்சர் என்பதால், இந்திய சமூகம் ஓரங்கட்டப்படும் என்ற கவலையைப் போக்க மனிதவள அமைச்சர் வி.சிவக்குமார் முயற்சி மேற்கொண்டு வருகிறார்.

இந்திய சமூகம் உட்பட அனைத்து மலேசியர்களின் நல்வாழ்வைக் கவனிக்கும் பொறுப்பு, ஒற்றுமை அரசாங்கத்தில் உள்ள அனைத்து அமைச்சரவை உறுப்பினர்களாலும் பகிர்ந்து கொள்ளப்படுவதாகவும், அதே இனத்தைச் சேர்ந்த ஒரு அமைச்சரால் மட்டும் அது ஏற்கப்படவில்லை என்றும் அவர் கூறினார். இந்திய சமூகம் எதிர்கொள்ளும் பிரச்சினைகளைத் தீர்க்கும் பொறுப்பு எனது தோள்களில் மட்டும் இல்லை, ஒட்டுமொத்த அமைச்சரவையின் மீதும் உள்ளது.

புத்ராஜெயாவில் உள்ள மனித வளத்துறை அமைச்சகத்தில் உள்ள தனது அலுவலகத்தில் பணியைத் தொடங்குவதற்குக் கிளம்பிய பிறகு, “எந்தவொரு கொள்கையையும் வகுப்பது இன வேறுபாடின்றி அனைத்து மக்களுக்கானது என்பதை நாங்கள் (அமைச்சரவை) உறுதி செய்வோம் என்று பெர்னாமா மேற்கோள் காட்டியது.

எந்தவொரு இனத்தையும் ஓரங்கட்டாமல் சமநிலையான கொள்கைகளை உருவாக்க அரசாங்கத்திற்கு உதவக்கூடிய பல சமூக பிரதிநிதிகள் மக்களவையில் இன்னும் இருப்பதாக பத்து காஜா நாடாளுமன்ற உறுப்பினரான அவர் கூறினார். அவரை அமைச்சகத்தின் செயல் பொதுச் செயலாளர் கேயார் ரஸ்மான் அன்னுவார் மற்றும் பிற மூத்த அதிகாரிகள் வரவேற்றனர்.

மனித வளம் மற்றும் வேலையில்லாத் திண்டாட்டம் தொடர்பான பிரச்சினைகளைத் தீர்ப்பதே தனது முக்கிய கவனம் செலுத்துவதாக தனது எதிர்காலத் திட்டங்கள் குறித்து சிவகுமார் கூறினார். அவர் முதல் ஓரிரு வாரங்கள் அனைத்து அமைச்சின் ஏஜென்சிகளையும் சந்தித்து கலந்துரையாடுவார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here