இரட்டை சகோதரிகளை திருமணம் செய்து கொண்ட ஆடவருக்கு 7 ஆண்டுகள் சிறை

புதுடெல்லி: இரட்டை சகோதரிகளை திருமணம் செய்த இந்தியர் ஒருவர் ஒரே நேரத்தில் இரண்டு பெண்களை திருமணம் செய்த குற்றத்திற்காக அவருக்கு 7 ஆண்டுகள் சிறை தண்டனை விதிக்கப்பட்டுள்ளது.

 மும்பையில் டிராவல் ஏஜென்சியை நடத்தி வரும் அதுல் உத்தம் அவுதாடே, கடந்த வெள்ளிக்கிழமை மகாராஷ்டிராவில் உள்ள சோலாபூரில் ரிங்கி மற்றும் பிங்கி பட்கோங்கரை பிரமாண்டமான முறையில் திருமணம் செய்து கொண்டார். இந்த திருமணம் உள்ளூர் சமூகத்தின் கவனத்தை மட்டுமல்ல, காவல்துறையினரையும் ஈர்த்தது. திருமண வீடியோ சமூக வலைதளங்களில் வைரலானதையடுத்து போலீசார் விசாரணை நடத்தினர்.

டிசம்பர் 2-ம் தேதி இணை இரட்டையர்களை திருமணம் செய்ததற்கான “ஐபிசி பிரிவு 494ன் கீழ் (மனைவி உயிருடன் இருக்கும் போது இன்னொருவரை திருமணம் செய்து கொள்வது)  விசாரணை ஆவணங்கள் திறக்கப்பட்டுள்ளன என்று அவர் செய்தி நிறுவனமான ANI இடம் கூறினார்.

அவர்களது குடும்ப உறுப்பினர்களை மேற்கோள் காட்டி ஒரு அறிக்கையின்படி, அவுதாடே மற்றும் இரட்டையர்கள் குழந்தை பருவத்திலிருந்தே ஒருவரையொருவர் அறிந்திருக்கிறார்கள்.  அவுதாடே தனது காரில் தாயை மருத்துவமனைக்கு அழைத்துச் சென்றபோது இரண்டு சகோதரர்களுடன் நெருக்கமாகிவிட்டார். தந்தையின் மறைவுக்குப் பிறகு இரட்டையர்களும் தாயுடன் வசித்து வந்தனர்.

அவர்கள் இருவரும் திருமணம் செய்ய முடிவு செய்த அதுலுடன் அவர்கள் உறவை ஏற்படுத்திக் கொண்டனர் என்று அவர் கூறினார். தகவல் தொழில்நுட்பப் பொறியாளர்களாகப் பணிபுரியும் ரிங்கியும் பிங்கியும் திருமண புகைப்படம் மற்றும் வீடியோ படப்பிடிப்பில் அதுலின் பக்கவாட்டில் சிரிக்கிறார்கள். உடன்பிறந்தவர்கள் அதே நீலம் மற்றும் சிவப்பு புடவைகள் மற்றும் தங்க ஆபரணங்களை அணிந்திருந்தனர். மேலும் குடும்பத்தினர் கூட இந்த முடிவை எதிர்க்கவில்லை.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here