பாடாங் செராயில் PN ஆதரவாளர்கள் வெற்றி பெற்றதாக அறிவித்தனர்

கூலிம்: பாடாங் செராய் தேர்தலுக்கான வாக்கு எண்ணும் மையத்திற்கு வெளியே ஏராளமான பெரிகாத்தான் நேஷனல் ஆதரவாளர்கள் குவிந்து, நாடாளுமன்றத் தொகுதிக்கான போட்டியில் வெற்றி பெற்றதாக அறிவித்தனர். அதிகாரப்பூர்வமற்ற முடிவுகள் இன்னும் வெளியாகவில்லை என்றாலும், 1,500 க்கும் மேற்பட்ட PN ஆதரவாளர்கள் வாக்கு எண்ணும் மையத்திற்கு வெளியே கூட்டணியின் அடர் நீல நிறங்களை அணிந்து கொண்டும், PN கொடிகளை அசைத்தும் கூடினர்.

கெடா தொகுதிக்கான போட்டியில் பிஎன் 7,600 வாக்குகள் வித்தியாசத்தில் முன்னிலை வகிக்கிறது. பாடாங் செராய் தொகுதிக்கு பக்காத்தான் ஹராப்பானின் சோஃபி ரசாக், சி சிவராஜ் (BN), அஸ்மான் நஸ்ருதீன் (PN), ஹம்சா அப்த் ரஹ்மான் (பெஜுவாங்), பக்ரி ஹாஷிம் (வாரிசான்) மற்றும் சுயேச்சை வேட்பாளர் ஸ்ரீநந்த ராவ் ஆகியோருக்கு இடையே ஆறு முனைப் போட்டி நிலவுகிறது.

பிஎன் இருக்கைக்கு PH க்கு வழி கொடுத்துள்ளது. PH இன் எம் கருப்பையா நவம்பர் 16 அன்று காலமானதைத் தொடர்ந்து நாடாளுமன்றத் தொகுதிக்கான தேர்தல் ஒத்திவைக்கப்பட்டது. முன்னாள் பாடாங் செராய் எம்பி மாரடைப்பால் இறந்ததாக நம்பப்படுகிறது. கருப்பையா 2018 பொதுத் தேர்தலில் 8,000 வாக்குகளுக்கு மேல் பெரும்பான்மையுடன் வெற்றி பெற்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here