77 வயதில் மறுமணம் செய்து கொள்ள வயது தடையாக இல்லை என்கிறார் வான் ஜூனைடி

முன்னாள் சட்டத்துறை அமைச்சர் வான் ஜுனைடி துவாங்கு ஜாபர், 77 வயதில் மீண்டும் திருமணம் செய்து கொண்டுள்ளார். சமீபத்தில் நடந்ததாகக் கூறப்படும் ஒரு விழாவில்,கூச்சிங்கில் ஃபவுசியா சனுசி என்பவரை மணந்துள்ளார்.

உள்ளூர் மலாய் நாளிதழான உத்துசான் சரவாக் ஒரு பேஸ்புக் பதிவில், புதுமணத் தம்பதிகளின் புகைப்படம் அவர்களின் சடங்கு விழாவிற்குப் பிறகு வைரலானது. வான் ஜுனைடி ஏழு மாதங்களுக்கு முன்பு அவரது மனைவி ஃபியோனா நோர்ஜனா சிம் அப்துல்லா தனது 70 வயதில் இறந்தார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

 

ஜுனைடிக்கு முந்தைய திருமணத்தில் மூன்று குழந்தைகள் உள்ளனர். ஓய்வு பெற்ற போலீஸ் அதிகாரியான இவர், 1990 முதல் ஏழு முறை நாடாளுமன்ற உறுப்பினராக இருந்து வந்தவர்.

கடந்த மாதம் நடைபெற்ற பொதுத் தேர்தலில், இளைய தலைவர்களுக்கு இடம் கொடுப்பதாகக் கூறி, சாந்துபோங் நாடாளுமன்றத் தொகுதியைப் பாதுகாப்பதில்லை என்று அவர் முடிவு செய்தார். Astro Awani உடனான சமீபத்திய நேர்காணலில், அவர் “ஓய்வு” மகிழ்ச்சியாக இருப்பதாக கூறினார்.

அவரது 32 ஆண்டுகால நாடாளுமன்ற வாழ்க்கையில், அவர் ஒரு துணை சபாநாயகராகவும், துணை உள்துறை அமைச்சராகவும், சுற்றுச்சூழல் அமைச்சராகவும், தொழில்முனைவோர் மற்றும் கூட்டுறவு மேம்பாட்டு அமைச்சராகவும் இருந்துள்ளார் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here