1,200 கடைகளில் அத்தியாவசியப் பொருட்கள் தட்டுப்பாடு ஏற்பட்டுள்ளது

குவாந்தான் நாடு முழுவதும் Op Terjah  சோதனை நடவடிக்கையின்போது 4,732 இடங்களில் 1,220 இடங்களில் அத்தியாவசியப் பொருட்கள் பற்றாக்குறை இருப்பது கண்டறியப்பட்டுள்ளதாக உள்நாட்டு வர்த்தகம் மற்றும் வாழ்க்கைச் செலவு துணை அமைச்சர் ஃபுசியா சலே வெளிப்படுத்தியுள்ளார்.

முட்டை, சர்க்கரை, பாக்கெட் சமையல் எண்ணெய் மற்றும் கோதுமை மாவு ஆகியவை அத்தியாவசியப் பொருட்களில் பற்றாக்குறையாக உள்ளதாகவும் விநியோகத்தை மீட்டெடுக்க உடனடி முயற்சிகள் எடுக்கப்பட்டுள்ளதாகவும் அவர் கூறினார்.

இங்குள்ள ஒரு பல்பொருள் அங்காடியில் பண்டிகை கால அதிகபட்ச விலைக் கட்டுப்பாட்டுத் திட்டத்தைச் செயல்படுத்துவதை ஆய்வு செய்த பின்னர் அவர் செய்தியாளர்களிடம் கூறுகையில், போக்குவரத்து சிக்கல்கள் மற்றும் விநியோக அட்டவணைகள் உட்பட பல காரணிகள் மட்டுப்படுத்தப்பட்ட விநியோகத்திற்குக் காரணம் என்று நம்பப்படுகிறது.

இத்திட்டத்தில், வெள்ளிக்கிழமை முதல் 1,008 வளாகங்கள் ஆய்வு செய்யப்பட்டதாகவும், எந்த வழக்குகளோ அல்லது புகார்களோ அமைச்சகத்திற்கு வரவில்லை என்றும் ஃபுசியா கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here