கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கு பயணிகள் ரயில்கள் ஜனவரி 1 ஆம் தேதி அதிகாலை 1 மணி வரை இயக்கப்படும்

கோலாலம்பூர்: புத்தாண்டு தினத்துடன் இணைந்து செயல்பாட்டுத் தேவைகளைப் பூர்த்தி செய்வதற்காக, இங்குள்ள பல எல்ஆர்டி, எம்ஆர்டி மற்றும் மோனோரயில் நிலையங்கள் ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜனவரி 1) அதிகாலை 1 மணி வரை செயல்படும்.

Rapid KL, வெள்ளிக்கிழமை (டிசம்பர் 30) ​​தனது சமூக ஊடக கணக்குகளில், அம்பாங் அல்லது ஸ்ரீ பெட்டாலிங் எல்ஆர்டி லைன்களில் சம்பந்தப்பட்ட நிலையங்கள் மஸ்ஜித் ஜமேக், மல்லூரி, IOI, பூச்சோங் மற்றும் PWTC நிலையங்கள் என்று கூறியது.

கிளானா ஜெயா எல்ஆர்டி லைனைப் பொறுத்தவரை, இது கேஎல்சிசி மற்றும் மஸ்ஜித் ஜமேக் நிலையங்களை உள்ளடக்கியது. காஜாங் எம்ஆர்டி லைனில், புக்கிட் பிந்தாங் மற்றும் மல்லூரி நிலையங்கள் அடங்கும்.

KL மோனோரயில் பாதைக்கு, நீட்டிப்பு புக்கிட் பிந்தாங் நிலையத்தை மட்டுமே உள்ளடக்கியது என்று அது கூறியது. RapidKL இன் படி, மற்ற நிலையங்கள் வழக்கம் போல் (நுழைவுக்காக) மூடப்படும். ஆனால் பயணிகள் இன்னும் அந்த நிலையங்களில் இருந்து வெளியேறலாம்.

பயனர்கள் டச் என் கோ கார்டைப் பயன்படுத்தவும், சுமூகமான பயணத்திற்கு இருப்பு போதுமானதா என்பதை உறுதிப்படுத்தவும் அறிவுறுத்தப்படுகிறது என்று இடுகையில் தெரிவிக்கப்பட்டுள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here