பிரதமராக பதவியேற்று முதல் முறையாக ஜோகூர் சென்ற அன்வாருக்கு அமோக வரவேற்பு

ஜோகூர் பாரு: டத்தோஸ்ரீ அன்வார் இப்ராஹிம் பிரதமராக பதவியேற்ற பிறகு, மாநிலத்திற்கு தனது முதல் அதிகாரப்பூர்வ விஜயத்தின் போது அவருக்கு மக்களால் அமோக வரவேற்பைப் பெற்றார். வெள்ளிக்கிழமை (டிசம்பர் 30) மதியம் 12.05 மணியளவில் கம்போங் மெலாயு மஜிதிக்கு வந்தடைந்த பிரதமரை, ஜோகூர் மந்திரி பெசார் டத்தோ ஒன் ஹபீஸ் காசி வரவேற்றார்.

மாநில செயலாளர் டான்ஸ்ரீ ஆஸ்மி ரோஹானி, ஜொகூர் வீட்டுவசதி மற்றும் உள்ளாட்சிக் குழுத் தலைவர் டத்தோ முகமட் ஜப்னி முகமட் ஷுகோர், ஜொகூர் இளைஞர்கள், விளையாட்டு, தொழில்முனைவோர் மேம்பாடு, கூட்டுறவு மற்றும் மனிதவளக் குழுத் தலைவர் முகமட் ஹைரி மத் ஷா, உள்ளாட்சி மேம்பாட்டுத் துணை அமைச்சர் ஆகியோர் கலந்து கொண்டனர். அக்மல் நஸ்ருல்லா முகமட் நசீர்.

அன்வார் கம்போங் மெலாயு மஜிடியில் உள்ள உணவு நீதிமன்றத்தில் சுமார் 20 நிமிடங்கள் செலவிட்டார், அங்கு அவர் மதிய உணவு சாப்பிட்டு இங்குள்ள மக்களை வாழ்த்தினார்.

பிரதமரை முற்றுகையிட்டுக் கொண்டிருந்த கூட்டத்தில் இருந்து சீர்திருத்தம் என்ற முழக்கங்களும் கேட்கப்பட்டன. பின்னர் அவர் தனது வெள்ளிக்கிழமை தொழுகையை மஸ்ஜித் கம்பூங் மேலயு மஜிதியில் செய்தார்.

முன்னதாக, இஸ்கந்தர் புக்கிட் செரீனில் ஜோகூர் ஆட்சியாளர் சுல்தான் இப்ராஹிம் இப்னி அல்மர்ஹூம் சுல்தான் இஸ்கந்தருடன் பிரதமர் சந்திப்பு நடத்தினர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here