83 இடங்களில் நீர் விநியோகத் தடை: நாளை இரவு 9 மணிக்குள் முழுமையாக சீரடையும்

சுங்கை பூலோவில் குழாய் வெடித்ததால் ஏற்பட்ட நீர் விநியோகத் தடை கோம்பாக், சிலாங்கூர் மற்றும் கோலாலம்பூரில் உள்ள 83 பகுதிகளில் நாளை இரவு 9 மணிக்குள் முழுமையாக சீரமைக்கப்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

ஆயர் சிலாங்கூர் Sdn Bhd ஒரு அறிக்கையில், சுங்கை பூலோ, சுங்கை பூலோவில் வெடித்த குழாயின் பழுதுபார்க்கும் பணிகள் இரவு 9.30 மணியளவில் நிறைவடைந்ததாகக் கூறியது. நீர் விநியோகம், கணினி உறுதிப்படுத்தப்பட்டவுடன் நுகர்வோருக்கு கட்டங்களாக மீட்டமைக்கப்படும்.

இதற்கிடையில், பாதிக்கப்பட்ட பயனர்களுக்கு தண்ணீர் விநியோகம் செய்ய தண்ணீர் டேங்கர்கள் தொடர்ந்து திரட்டப்படும். ஆயர் சிலாங்கூர் தனது சமூக ஊடக கணக்குகள் மூலம் வாடிக்கையாளர்களுக்கு தொடர்ந்து புதுப்பிப்புகளை வழங்கும். மாற்றாக 15300 என்ற எண்ணில் ஆயர் சிலாங்கூர் தொடர்பு மையத்தை அழைக்கவும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here