இயல்பு நிலைக்கு திரும்பியது கிளானா ஜெயா எல்ஆர்டி ரயில் சேவை

கிளானா ஜெயா எல்ஆர்டி சேவை இயல்பு நிலைக்குத் திரும்பியுள்ளது. ஒரு அறிக்கையில் operator Rapid Rail, சுவிட்ச் செயலிழந்ததால் ரயில்கள் மெதுவாக நகர்ந்து, நிலையங்களுக்கு இடையில் நீண்ட நேரம் நிறுத்தப்பட்டன. மாலை 6.42 மணியளவில் பழுதுபார்க்கும் பணிகள் நிறைவடைந்து சேவை இயல்பு நிலைக்கு திரும்பியுள்ளது. இந்த சுவிட்ச் ரயில்களை ஒரு பாதையில் இருந்து மற்றொரு பாதைக்கு மாற்ற அனுமதிக்கிறது என்று அது கூறியது.

மாலை 4.24 மணியளவில் ஃபிஸ்ட் சுவிட்ச் செயலிழந்ததால், KL சென்ட்ரல் மற்றும் பாசார் சினி நிலையங்களுக்கு இடையே ரயில்கள் கைமுறையாக இயக்கப்பட்டன. டாமாய் மற்றும் டத்தோ கெரமாட் நிலையங்களுக்கு இடையே மாலை 5.26 மணிக்கு இரண்டாவது சுவிட்ச் செயலிழப்பு ஏற்பட்டது.

கடந்த மாதம், போக்குவரத்து அமைச்சர் லோகே சியூ ஃபூக், வரும் மாதங்களில், இந்த ஆண்டின் மூன்றாம் காலாண்டு வரை, கிளானா ஜெயா எல்ஆர்டி பாதையில் இடையூறுகள் ஏற்படும் என்று பயணிகளிடம் கூறினார்.

கிளானா ஜெயா பாதையில் 56 எல்ஆர்டி ரயில் பெட்டிகள் இயக்கப்படுவதாகவும், அவற்றில் 18 பராமரிப்பில் இருப்பதாகவும், 38 மட்டுமே பயன்பாட்டில் இருப்பதாகவும் லோகே கூறினார். இதனால்தான், வேலை நேரங்களில் கூட ரயில்களின் அதிர்வெண் சமீப காலமாக ஐந்து நிமிடங்களாக இருந்தது என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here