படகுக் கப்பலில் பயணித்தபோது கார் கவிழ்ந்தது? 2 பேரை காணவில்லை- ஒருவர் மீட்பு

கூச்சிங்: சிபுவில் உள்ள சுங்கை மாவ் என்ற தஞ்சோங் குன்யிட் படகுக் கப்பலில் சென்ற கார் ஆற்றில் கவிழ்ந்ததில் இரண்டு பேரைக் காணவில்லை, மற்றொருவர் பாதுகாப்பாக உள்ளார்.

மலேசிய தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் (ஜேபிபிஎம்) சரவாக்கின் செயல்பாட்டு மையத்தின் (பிஜிஓ) செய்தித் தொடர்பாளர் கூறுகையில், காலை 7.11 மணிக்கு சம்பவம் தொடர்பாக தங்களுக்கு அழைப்பு வந்ததாக தெரிவித்தார். அவரது கூற்றுப்படி, சிபு சென்ட்ரல் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்திலிருந்து (பிபிபி) ஐந்து உறுப்பினர்கள் அழைப்பைப் பெற்றவுடன் இடத்திற்கு விரைந்தனர்.

கிடைத்த தகவலின் அடிப்படையில், சம்பவத்தின் போது டொயோட்டா கேம்ரி காரில் மூன்று பேர் இருந்தனர். பாதிக்கப்பட்டவர்களில் ஒருவரின் அடையாளம் இன்னும் அடையாளம் காணப்படவில்லை, அவரை பாதுகாப்பாக வெளியேறி, பொதுமக்களால் சிபு மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டார் என்று அவர் கூறினார்.

பலியான மற்ற இருவரின் நிலை மற்றும் இருப்பிடம் கண்டறியப்படவில்லை என்று அவர் கூறினார். இன்னும் காணாமல் போனவர்களின் அடையாளங்கள் பிரையன்ட் மேக்னஸ் டிங் ஷாங் மற்றும் பிலிப் யீன் சுங் லியோங் என அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளது.

எனினும், மூழ்கிய இருவரின் வயது இன்னும் தெரியவில்லை என்றும், தேடுதல் மற்றும் மீட்பு பணிகள் நடைபெற்று வருவதாகவும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here