கோல்டன் குளோப் விருதை வென்றதற்காக மிச்செல் யோவுக்கு பிரதமர் வாழ்த்து

 லாஸ் ஏஞ்சல்ஸில் Everything Everywhere All At Once படத்தில் நடித்ததற்காக 2023 கோல்டன் குளோப்ஸில் இசை அல்லது நகைச்சுவைத் திரைப்படத்தில் சிறந்த நடிகைக்கான விருதை வென்ற முதல் மலேசியர் என்ற பெருமையை டான்ஸ்ரீ மிச்செல் யோவுக்கு பிரதமர் டத்தோஸ்ரீ அன்வார் இப்ராகிம் தெரிவித்துள்ளார்.

அன்வார் தனது முகநூல் பதிவில், Michelle Yeoh இன் சாதனைகள் உள்ளூர் கலாச்சார ஆர்வலர்கள் மற்றும் கலைஞர்கள் தொடர்ந்து பணியாற்றுவதற்கும், படைப்பு மற்றும் தரமான திறமைகளை வளர்ப்பதற்கும் ஊக்கமளிக்கும் என்று நம்பினார்.

ஒரு இசை/நகைச்சுவையில் சிறந்த நடிகைக்கான கோப்பையை வெல்வதில் திரைப்படத் துறையில் அவர் செய்த மாபெரும் சாதனைக்காக கலாச்சார சின்னமும் நடிகையுமான டான் ஸ்ரீ மிச்செல் யோவை நான் பாராட்டுகிறேன்.

கோல்டன் குளோப் விருதை வென்றதில் டான் ஸ்ரீ மிஷேலின் சிறந்த சாதனை நாட்டிற்கும் மலேசியர்களுக்கும் குறிப்பாக திரைப்பட ஆர்வலர்களை மிகவும் பெருமைப்படுத்துகிறது  என்று அவர் மேலும் கூறினார். விரைவில் Everything Everywhere All At Once திரைப்படத்தைப் பார்ப்பேன்.

60 வயதான நடிகை செவ்வாயன்று மலேசியாவின் முதல் கோல்டன் குளோப் விருது வென்ற பிறகு சரித்திரம் படைத்தார். மிசெல் யோஹ், Lesley Manville for the film Mrs Harris Goes to Paris, Margot Robbie (Babylon), Anya Taylor-Joy (The Menu), and Emma Thompson (Good Luck to You, Leo Grande)  உள்ளிட்ட பிற பரிந்துரைகளை வென்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here