சீனப்புத்தாண்டை முன்னிட்டு கைதிகளை சந்திக்க குடும்பத்தாருக்கு அனுமதி

 கோலாலம்பூர்: தார்மீக புனர்வாழ்வு மையங்கள், சிறப்பு தடுப்பு மையங்கள் மற்றும் ஹென்றி கர்னி பள்ளி உள்ளிட்ட சிறைக் கைதிகளின் குடும்பங்கள் சீனப் புத்தாண்டு கொண்டாடத்தை மீண்டும் அவர்களை சந்திக்க அனுமதிக்கப்படுகின்றனர்.

சிறைத்துறை இன்று வெளியிட்டுள்ள அறிக்கையில், சீனக் கைதிகளுக்கு மட்டுமே முன்னுரிமை அளிக்கப்படும் என்றும் ஜனவரி 24 மற்றும் 25 ஆகிய தேதிகளில், ஆன்லைன் சந்திப்பு முறை ஜனவரி 26 முதல் 28 வரை அமைக்கப்பட்டுள்ளது என்றும் தெரிவித்துள்ளது.

நேருக்கு நேர் சந்திப்பிற்கு தேர்ந்தெடுக்கும் குடும்பங்கள், காலை 8.15 முதல் மாலை 4.15 வரை பார்வையிடும் நேரம் போன்ற பின்வரும் நிபந்தனைகளுக்கு இணங்க வேண்டும். அவர்கள் RT-PCR அல்லது ARTK-Ag சோதனையை (ஸ்வாப்/உமிழ்நீர்) செய்ய வேண்டும். மாதிரி சேகரிக்கப்பட்ட மூன்று நாட்களுக்குப் பிறகு செல்லுபடியாகும் மற்றும் நிறுவனத்திற்கு வரும்போது அறிகுறிகளைக் காட்டவில்லை என்று அறிக்கையைப் படிக்கவும்.

கூடுதலாக, பார்வையாளர்கள் பார்வையிடும் விஷயங்களை எளிதாக்குவதற்காக வருகை அட்டை மற்றும் அடையாள அட்டையைக் கொண்டு வருமாறு கேட்டுக் கொள்ளப்படுகிறார்கள். மேலும் கைதிகளுக்கு உணவு அல்லது பானங்கள் எதையும் கொண்டு வர அனுமதிக்கப்படவில்லை. ஒரு சிறைக் கைதி ஒரு குடும்பத்தைப் பார்வையிட அனுமதிக்கப்படுவார், மேலும் சந்திப்பை மேற்கொள்ளும் பார்வையாளர்கள் மட்டுமே.

 முன்பதிவு செய்வதற்கு மூன்று முறைகள் உள்ளன, அதாவது www.prison.gov.my என்ற இணையதளத்தில் உள்ள i-Visit அமைப்பு, தொலைபேசி அழைப்புகள் மற்றும் சம்பந்தப்பட்ட நிறுவனத்திற்கு மின்னஞ்சல் அல்லது கடிதம் மூலம் என்று அது கூறியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here