சட்டவிரோத மோட்டார் சைக்கிள் பந்தயத்தில் ஒருவர் பலி, ஐந்து பேர் காயம்

ஈப்போவில் இன்று அதிகாலை வடக்கு-தெற்கு விரைவு நெடுஞ்சாலையின் தெற்கு நோக்கி KM187.7 இல் சட்டவிரோத மோட்டார் சைக்கிள் பந்தயத்தின் போது ஏற்பட்ட விபத்தில் ஒருவர் கொல்லப்பட்டார். மேலும் ஐந்து பேர் காயமடைந்தனர். பேராக் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோஸ்ரீ முகமட் யுஸ்ரி ஹாசன் பஸ்ரி கூறுகையில், அதிகாலை 1.50 மணியளவில் அலோர் பொங்சு டோல் பிளாசாவில் இருந்து புக்கிட் மேரா நோக்கிச் சென்று கொண்டிருந்த ஆறு Yamaha Y15ZR மோட்டார் சைக்கிள்கள் விபத்துக்குள்ளானதாக காவல்துறைக்கு தகவல் கிடைத்தது.

20 வயதுடைய நபர் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்துவிட்டதாக உறுதி செய்யப்பட்டது, மேலும் ஐந்து ரைடர்கள் காயமடைந்தனர். காயமடைந்தவர்கள் சிகிச்சைக்காக தைப்பிங் மற்றும் பாரிட் புந்தார் மருத்துவமனைகளுக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டனர். இறந்தவரின் உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக பாரிட் புந்தார் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டது என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

விபத்து குறித்து தகவல் அறிந்தவர்களின் சாட்சிகள் விசாரணைக்கு உதவ 057210539 அல்லது 0136200564 என்ற எண்ணில் தொடர்பு கொள்ளுமாறு முகமட் யுஸ்ரி கேட்டுக் கொண்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here