தேர்தல் உடன்படிக்கை பற்றி BN உறுப்பு கட்சிகளிடம் ஆலோசிக்க வேண்டும் என்று மஇகா கூறுகிறது

இந்த ஆண்டு மாநிலத் தேர்தல்களில் பாரிசான் நேஷனல் மற்றும் பக்காத்தான் ஹராப்பான் இடையேயான ஒத்துழைப்பு குறித்த எந்த முடிவும் BN உறுப்பு கட்சிகளிடையே ஒருமித்த கருத்துடன் எட்டப்பட வேண்டும் என்று மஇகா தலைவர் எஸ்ஏ விக்னேஸ்வரன் கூறினார்.  இது விவாதிக்கப்பட வேண்டும். ஒருதலைப்பட்ச முடிவாக இருக்கக்கூடாது என்று அவர் கூறியதாக பெர்னாமா தெரிவித்துள்ளது.

குறிப்பாக சிலாங்கூரில் ஒத்துழைப்பதற்கான சாத்தியக்கூறுகள் பற்றி கேட்டபோது, விக்னேஸ்வரன், இப்போது மலேசியாவில் எதுவும் சாத்தியமாகிறது. எல்லாம் சாத்தியம். முன்பு சாத்தியமில்லாதது இப்போது, குறிப்பாக 15ஆவது பொதுத் தேர்தலுக்குப் பிறகு சாத்தியமாகி உள்ளது என்றார். BN, மற்றும் PH இடையே தேர்தல் உடன்படிக்கையை முன்மொழிந்தவர்களில் பிகேஆர் துணைத் தலைவர் ரஃபிஸி ரம்லி மற்றும் துணைத் தலைவர் அமிருதின் ஷாரி ஆகியோர் அடங்குவர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here