8.7 மில்லியன் மக்கள் முதல் கட்ட உதவி நிதியை நாளை பெறுவர்

B40 சமூகத்தினருக்கான Sumbangan Tunai Rahmah (STR) பண உதவியின் முதல் கட்டம் நாளை முதல் விநியோகிக்கப்படும். பிரதமர் அன்வார் இப்ராஹிம் ஒரு அறிக்கையில், மொத்தம் RM1.67 பில்லியன் ரொக்க உதவி மார்ச் மாதத்தில் வழங்கப்பட உள்ளது.

ஆனால் அதற்கு பதிலாக 8.7 மில்லியன் விண்ணப்பதாரர்களின் அதிக செலவை சமாளிக்க உதவும் வகையில் நாளை முதல் அவர்களின் வங்கிக் கணக்குகளில் வரவு வைக்கப்படும் என்றார்.  B40 குடும்பங்கள் RM300 பெறுவார்கள். ஒற்றை மூத்த குடிமக்கள் மற்றும் இளைஞர்கள் ஒவ்வொருவரும் RM100 பெறுவார்கள்.

அன்வாரின் கூற்றுப்படி, சபா மற்றும் சரவாக் உள்ளிட்ட கிராமப்புறங்களில் உள்ள STR விண்ணப்பதாரர்கள், வங்கிக் கணக்குகள் உள்ளதா இல்லையா என்பதைப் பொருட்படுத்தாமல், அதே தேதியில் பணம் பெறுவார்கள். வங்கி கணக்கு இல்லாத எஸ்டிஆர் பெறுபவர்கள் நாளை முதல் வங்கி சிம்பானன் நேஷனல் (பிஎஸ்என்) கிளைகளில் பணத்தை எடுக்கலாம்  என்று அவர் கூறினார்.

பொதுமக்கள் நாளை முதல் பணம் செலுத்தும் நிலையைச் சரிபார்க்க முடியும், அதே நேரத்தில் பணம் செலுத்துதல் பற்றிய கூடுதல் தகவல்களை STR இன் அதிகாரப்பூர்வ இணையதளத்தில் அடிக்கடி கேட்கப்படும் கேள்விகள் (FAQ) பிரிவில் பெறலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here