போலீஸ்காருக்கு லஞ்சம் கொடுக்க முயன்ற வேன் ஓட்டுநருக்கு சிறையுடன் கூடிய அபராதம்

பட்டர்வொர்த்: ஜூன் 2021 அன்று போலீஸ்காரருக்கு 200 ரிங்கிட் லஞ்சம் கொடுத்த குற்றச்சாட்டில் குற்றத்தை ஒப்புக்கொண்ட ஒரு வேன் ஓட்டுநருக்கு 10 நாட்கள் சிறைத்தண்டனை மற்றும் RM10,000 அபராதம் விதித்தது. 53 வயதான எம்.கலைதாசன், நீதிபதி சுல்ஹஸ்மி அப்துல்லா முன்னிலையில் தமக்கு எதிரான குற்றச்சாட்டு வாசிக்கப்பட்டதை அடுத்து இந்த மனுவை தாக்கல் செய்தார். அபராதத் தொகையைச் செலுத்தத் தவறினால் மேலும் ஐந்து மாதங்கள் சிறைத்தண்டனை அனுபவிக்கவும் நீதிமன்றம் உத்தரவிட்டுள்ளது.

குற்றப்பத்திரிகையின்படி, குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் ஜூன் 28, 2021 அன்று மாலை 5.10 மணியளவில் பினாங்கில் உள்ள புக்கிட் தெங்கா, செபெராங் பெராய் தெங்காவில் உள்ள ஒரு தொழிற்சாலையின் முன் லோரோங் பெருசாஹான் 4 இல் கார்ப்ரல் ஹிசாமுதீன் இப்ராஹிமிடம் பணத்தைக் கொடுத்தார்.

நடமாட்டக் கட்டுப்பாட்டு ஆணை 3.0 தரநிலை இயக்க நடைமுறையை மீறியதற்காக, தொற்று நோய்களைத் தடுத்தல் மற்றும் கட்டுப்படுத்துதல் (பாதிக்கப்பட்ட உள்ளூர் பகுதிகளில் உள்ள நடவடிக்கைகள்) விதி 16ன் கீழ், காவல் துறையினரைக் கைது செய்யாமல் இருப்பதற்கும், அவருக்கு எதிராக ஒரு சம்மனை வெளியிடுவதை தடுக்க அவர் லஞ்சத்தை வழங்கினார். மலேசிய ஊழல் எதிர்ப்பு ஆணையம் (MACC) சட்டம் 2009 இன் பிரிவு 17(b) இன் கீழ் இந்த குற்றம் தாக்கல் செய்யப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here