முன்னாள் காதலியின் ஆபாசப் படங்களை பகிர்ந்த நபருக்கு RM10,000 அபராதம்

கோல கங்சார், செஷன்ஸ் நீதிமன்றம், தனது முன்னாள் காதலியின்  படங்களைப் பரப்பியதற்காக ஒருவருக்கு RM10,000 அபராதம் அல்லது ஆறு மாத சிறைத் தண்டனை விதித்தது. வியாழன் (ஜனவரி 19) குற்றத்தை ஒப்புக்கொண்ட முஹம்மது அசிரஃப் அஹ்மத் சுஹைமி (28) என்பவருக்கு நீதிபதி ரோஹைதா இஷாக் அபராதம் விதித்தார்.

மூன்று ஆண்டுகளுக்கு முன்பு டெலிகிராம் மூலம் மற்றவர்களுக்கு எரிச்சலூட்டும் நோக்கத்துடன் பெண்ணின் தவறான தகவல்தொடர்புகளை உருவாக்கி, நெட்வொர்க் வசதிகளை முறையற்ற முறையில் பயன்படுத்தியதாக அவர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

ஜனவரி 9, 2020 அன்று காலை 10 மணிக்கு பெர்சியாரன் புத்ரி 3/16, தாமான் சண்டான் புத்ரி 3 இல் உள்ள ஒரு வீட்டில் இந்த தகவல் வாசிக்கப்பட்டது.

தகவல் தொடர்பு மற்றும் பல்லூடகச் சட்டம் 1998 (சட்டம் 588) இன் பிரிவு 233 (1) (a) இன் கீழ் அவர் குற்றத்தைச் செய்ததாகக் குற்றம் சாட்டப்பட்டது. இது சட்டத்தின் பிரிவு 233 (3) இன் கீழ் தண்டனைக்குரியது, இது அதிகபட்சமாக RM50,000 அபராதம் அல்லது ஒரு வருடம் அல்லது இரண்டுக்கும் மிகாமல் சிறைத்தண்டனை விதிக்கப்படும் மற்றும் குற்றம் நிரூபிக்கப்பட்ட பிறகு குற்றம் தொடரப்படும் ஒவ்வொரு நாளுக்கும் மேலும் RM1,000 அபராதம் விதிக்கப்படும்.

மலேசிய தகவல் தொடர்பு மற்றும் மல்டிமீடியா கமிஷன் அதிகாரி சிதி ஹஜர் சுலைமான் வழக்கு தொடர்ந்தார். அதே நேரத்தில் முஹம்மது அசிரஃப் சார்பில் யாரும் ஆஜராகவில்லை.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here