வெளிநாட்டவர் கைது – பூச்சோங்கில் RM600,000 மதிப்புள்ள கஞ்சா பறிமுதல்

சிப்பாங்: மத்திய கிழக்குப் பகுதியைச் சேர்ந்த ஒருவர் கைது செய்யப்பட்டதைத் தொடர்ந்து RM600,000 மதிப்புள்ள கஞ்சா பறிமுதல் செய்யப்பட்டதைத் தொடர்ந்து போதைப்பொருள் கும்பல் ஒன்று கைது செய்யப்பட்டது.

ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜனவரி 15) பூச்சோங் பண்டார்   சியாரா 16 இல் உள்ள ஒரு குடியிருப்பில் சோதனை நடத்தப்பட்டதாக சிப்பாங் OCPD வான் கமருல் அஸ்ரான் வான் யூசோப் தெரிவித்தார். அடுக்குமாடி யூனிட்டில் பதுக்கி வைக்கப்பட்டிருந்த 221 கிலோ கஞ்சாவையும் ஒரு காரையும் கைப்பற்றினோம்.

ஜனவரி 17 அன்று காலாவதியான சுற்றுலா விசாவைப் பயன்படுத்திய 23 வயது மத்திய கிழக்கு இளைஞரையும் நாங்கள் தடுத்து வைத்துள்ளோம் என்று அவர் வியாழக்கிழமை (ஜனவரி 19) செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார்.

சந்தேக நபர் சுமார் நான்கு மாதங்களாக கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கில் போதைப்பொருள் கடத்தலில் ஈடுபட்டுள்ளதாக ஆரம்ப விசாரணையில் தெரியவந்துள்ளது. அவர் நெருங்கிய நண்பர்களுக்கு மட்டுமே விற்கிறார், அவருடைய வாடிக்கையாளர்களில் பெரும்பாலானவர்கள் அவருடைய சக நாட்டுக்காரர்கள்.

கைப்பற்றப்பட்ட போதைப்பொருட்களின் மதிப்பு RM663,798 ஆகும், மேலும் சந்தேக நபர் போதைப்பொருட்களை சேமித்து வைப்பதற்காக காண்டோமினியம் பிரிவை வாடகைக்கு எடுத்ததாக நாங்கள் நம்புகிறோம் என்று அவர் கூறினார்.

சந்தேக நபர், கிள்ளான் பள்ளத்தாக்கில் போதைப்பொருள் தள்ளுபவர்களுக்கு விநியோகிப்பதற்கு முன்னர், தீபகற்ப மலேசியாவின் வடக்குப் பகுதியில் கஞ்சா சப்ளையைப் பெற்றதாக நம்பப்படுகிறது என்று ஏசிபி வான் கமருல் அஸ்ரான் கூறினார்.

சந்தேக நபர் இதற்கு முன்னர் 2018 ஆம் ஆண்டு முதல் 2020 ஆம் ஆண்டு வரை நாட்டில் உள்ள ஒரு தனியார் கல்லூரியில் படித்துள்ளார். அதற்கு முன்பு நான்கு மாதங்களுக்கு முன்பு சுற்றுலா விசாவில் மலேசியாவுக்கு திரும்பி வந்தார். சந்தேக நபர் ஏழு நாட்கள் விளக்கமறியலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here