நீரில் மூழ்கியவரை தேடும் சம்பவத்தைத் தொடர்ந்து பந்தாய் பத்து லாயர் தற்காலிகமாக மூடப்பட்டது

ஜோகூர் பாரு: கோத்தா திங்கியில்  பந்தாய் பத்து லயர் பகுதியில் நேற்று ஒருவர் நீரில் மூழ்கிய சம்பவத்தைத் தொடர்ந்து நாளை வரை மூடப்பட்டுள்ளது.

கோத்தா  திங்கி காவல்துறைத் தலைவர் சுப்ட் ஹுசின் ஜமோரா, தற்காலிகமாக மூடுவதற்கான அறிவிப்பு பெங்கராங் மாநகர சபையால் உடனடியாக அமலுக்கு வந்ததாகக் கூறினார்.

காணாமல் போன 16 வயது இளைஞனைத் தேடும் மற்றும் மீட்பு நடவடிக்கை இன்று காலை தொடர்ந்தது. தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறை, மலேசிய கடல்சார் அமலாக்க நிறுவனம் மற்றும் குடிமைத் தற்காப்புப் படை உள்ளிட்ட பல்வேறு நிறுவனங்களைச் சேர்ந்த 72 பணியாளர்கள் ஈடுபட்டுள்ளனர்.

தேடல் பகுதி கடலோரத்தில் இரண்டு கிலோமீட்டர் சுற்றளவு மற்றும் 0.5 முதல் இரண்டு கடல் மைல் கடலில் பாதிக்கப்பட்டவர் காணாமல் போனதாகக் கூறப்படுகிறது என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் கூறினார். நேற்று, 17 வயது சிறுவன் நீரில் மூழ்கி உயிரிழந்தான், மற்றுமொருவர் காணாமல் போயிருக்கிறார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here