சாலை விபத்தில் 14 வயது சிறுவன் மரணம்

மலாக்கா ஜாலான் கிளேபாங் அருகே கார் மோதியதில், ஆடவர் பலத்த காயமடைந்த நிலையில், இரண்டாம் வகுப்பு மாணவர் உயிரிழந்தார்.

இன்று அதிகாலை 2 மணியளவில் நடந்த இந்த சம்பவத்தில் சம்பந்தப்பட்ட வாலிபர் முஹம்மது அஃபிக் டேனிஷ் அப்துல் அஜீஸ் 14, சம்பவ இடத்திலேயே இறந்தார். மேலும் மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர், டான் கோக் சோம், 41 தற்போது மலாக்கா மருத்துவமனையின் சிறப்பு மண்டலத்தில் சிகிச்சை பெற்று வருகிறார்.

சம்பவத்தின் போது, ​​பாதிக்கப்பட்டவர் தனது உறவினரின் நண்பரான கோக் சோமுடன், கூடாரத்தை அமைத்து முடித்துவிட்டு அருகாமையில் உள்ள எரிவாயு நிலையத்திற்குச் சென்று பானங்கள் வாங்கச் செல்லும் வழியில் இருந்ததாகத் தெரிகிறது.

ஹோண்டா மோட்டார் சைக்கிள் மற்றும் புரோட்டான் வாஜா காருடன் மோதி விபத்துக்குள்ளானதாக  மலாக்கா தெங்கா மாவட்ட காவல்துறை தலைமை உதவி ஆணையர் கிறிஸ்டோபர் பாடிட் தெரிவித்தார்.

சம்பவத்திற்கு முன்னர், பாதிக்கப்பட்டவர் மோட்டார் சைக்கிளில் பயணித்ததாகவும், கார் பண்டார் மலாக்கா திசையிலிருந்து கிளேபாங் நோக்கி வந்து கொண்டிருந்ததாகவும் அவர் கூறினார்.

சம்பவம் நடந்த இடத்தில் முதற்கட்ட விசாரணையில், பலியானவரின் மோட்டார் சைக்கிள் பின்னால் இருந்து மோதியதில் விபத்து நடந்ததாக நம்பப்படுகிறது. விபத்தின் விளைவாக, பாதிக்கப்பட்டவர் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்தார். அதே நேரத்தில் பலத்த காயமடைந்த மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுநர் சம்பவ இடத்திலேயே இறந்தார்.

எவ்வாறாயினும், சம்பவ இடத்திலிருந்து தப்பி ஓடியதால், சம்பந்தப்பட்ட புரோட்டான் வாஜாவின் சாரதி மற்றும் பயணிகளை அடையாளம் காண முடியவில்லை. சோதனை செய்யப்பட்டதில் காரின் உரிமையாளர் 25 வயதுடையவர் என்பது தெரியவந்தது.

மேலும் கருத்து தெரிவித்த கிறிஸ்டோபர், சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் (ஏபிஜே) 1987 இன் பிரிவு 41 (1) இன் படி மேலதிக விசாரணைகள் மேற்கொள்ளப்பட்டதாக கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here