போக்குவரத்து விதிகளை மீறுபவர்களுக்கு உதவ Waze ஐ பயன்படுத்த வேண்டாம் என்று KL காவல்துறை பொதுமக்களை கேட்டுக்கொள்கிறது

கோலாலம்பூர்: Waze நேவிகேஷன் அப்ளிகேஷன் மூலம் போலீஸ் இருப்பு மற்றும் சாலைத் தடைகள் குறித்த தகவல்களைப் பகிர வேண்டாம் என்று கோலாலம்பூர் போலீசார் பொதுமக்களுக்கு அறிவுறுத்தியுள்ளனர். கோலாலம்பூர் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ அஸ்மி அபு காசிம், இவ்வாறு செய்வது குடிபோதையில் வாகனம் ஓட்டுபவர்கள் மற்றும் பிற போக்குவரத்து விதிமீறல்களில் ஈடுபடுபவர்களுக்கு எதிரான அமலாக்க முயற்சிகளைத் தடுக்கும் என்றார்.

குடிபோதையில் வாகனம் ஓட்டுபவர்கள், அல்லது சிவப்பு விளக்குகளை மீறுபவர்கள், போக்குவரத்திற்கு எதிராக வாகனம் ஓட்டுபவர்கள் மற்றும் பலவற்றின் கவனக்குறைவால் சாலைப் பயணிகள் எதிர்கொள்ளும் ஆபத்துகள் குறித்து எச்சரிக்கையாக இருக்க வேண்டும் என்று அஸ்மி கூறினார்.

போக்குவரத்து விதிகளை மீறுபவர்களின் கவனக்குறைவு மற்றும் அலட்சியத்தால் ஏற்படும் துரதிர்ஷ்டத்தால் ஒருபோதும் பாதிக்கப்படாதவர்கள், பாதிக்கப்பட்டவர்களின் குடும்பங்கள் தாங்கும் வலியையும் துன்பத்தையும் உணர முடியாது.

அதனால்தான், பொதுமக்கள், குறிப்பாக சாலையைப் பயன்படுத்துபவர்கள், சாலை விதிமீறல்களில் ஈடுபடுபவர்களுக்கு உதவுவதற்குப் பதிலாக காவல்துறைக்கு ஒத்துழைப்பார்கள் என்பது எனது நம்பிக்கை என்று நேற்றிரவு தாமான் ஶ்ரீ முர்னி Wonderland Park நடந்த உயர்நிலைக் காவல் திட்டத்தில் தனது உரையில் கூறினார்.

குற்றத்தடுப்பு மற்றும் பாதுகாப்பு குறித்த விழிப்புணர்வை ஏற்படுத்தும் வகையில் நடைபெற்ற நிகழ்ச்சியில், செந்தூல் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி பெஹ் எங் லாய் மற்றும் JL99 குழுமத்தின் செயல் தலைவர் டத்தோஸ்ரீ ஜெஃப் லீ ஆகியோர் கலந்து கொண்டனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here